• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ROM 6.5 PDAViet CHO HTC WIZA

iniuboo

hình như đây là bản 6.5 cho wizard mà ram free nhiều nhất thì phải, up thử phát
thank!!!

hoadainhan70

Active Member
không thể nhấn nút close bé xíu ở góc màn hình được có lần tui dùng office xong định ok thì cái nút đó chết ngủm không làm việc báo hại tôi lại phải chép text ra giấy , khác phục thế nào hả mấy Huynh Bản ROM này chạy khá mượt đó .( Nhận xét của người dùng nhiều rom )

huynhquocvinh86

bản này chạy good wa đi.dẹp mà nhẹ nữa.thanks bác!em không biết ấn cám ơn ở đâu?

Chỉnh sửa cuối:

sam_licepo

sao up lên 6.5 rồi mình cài các ứng dụng đã cài ở 6.1 trước đây. Nhưng giờ cài vào rồi vẫn không hoạt động vậy. Ai biết giúp mình với

HHHIEP

hê hê bạn kick vô cái biểu tượng có ba vạch ngang cạnh cái báo Pin ý rồi chọn biểu tượng cái búa, chọn tap Button rồi đán dấu tích vô chữ End programs by tapping "X". thế là Okie.

hoadainhan70

Active Member
hê hê bạn kick vô cái biểu tượng có ba vạch ngang cạnh cái báo Pin ý rồi chọn biểu tượng cái búa, chọn tap Button rồi đán dấu tích vô chữ End programs by tapping "X". thế là Okie.
Là cái nút đóa nó nhỏ wa mà lại hay bị đơ nữa Pác ơi chứ không phải như Pác nói đâu

nguyendung0701

vậy là bản này vẫn có lỗi à, không biết đã khắc phục được chưa. mong sao sớm khắc phục đc