• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[ROM] Android Revolution HD 6.3.3 | High Quality & Performance | O/C | Legendary

hacbaoklhh

Bác cho e xin cái file MOD Beat Audio nhưng ko dính kèm Blue nhé. Ghét cài màu xanh này thik màu xanh gốc hơn :D

timxanh26

help với

Mình lỡ up lên rom 7.0.4 rồi.Muốn quay về bản 6.3.3 này thì cần chú ý gì vậy bạn.Mình up lại rồi mà cứ đơ màn hình khởi động.nản quá

stundeka001

các bạn cho mình hỏi sao mình flash rom này xong có rất nhiều cái bị force close cứ hiện lên màn hình, mà mình đã full wipe rồi nhé :(

coolpixs4

các bạn cho mình hỏi sao mình flash rom này xong có rất nhiều cái bị force close cứ hiện lên màn hình, mà mình đã full wipe rồi nhé :(

Mình cài có bị làm sao đâu? cụ thể các ứng dụng nào bạn bị FC. Cụ thể là sau khi flash rom bị hay sau khi bạn restore ứng dụng = titanium backup ?

bạn thử Full wipe = factory reset, delete davik cache, clean cache rồi flash lại ROM 1 lần nữa xem
nếu cần mình gửi File backup = CMW backup (là backup sau khi cài đặt và tweak) bạn chỉ cần copy vào thư mục cw của thẻ SD card và dùng Recovery restore là OK