• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ROM cho O2IIi v1.193

naladuong

pass của linh này là xda nhưng tôi vào chẳng có gì cả, ngoài những rom năm 2005 tới giờ

han

mình đã down v1.193 về rồi nhưng khi uprom thì no báo lỗi: ERROR 120:COUNTRY ID ERROR.(trước đây mình up những bản khác không bị như vậy).có bác nào biết chỉ mình nhé.

vhquangduc

mình đã up được rồi. cảm ơn bác cuachua nhé.=D>

Bản này so với bản 1.11 171 WWE có nhanh hơn không ? Nếu được mấy bác up lai cho a e nha. Link tren down không được. Tks

haifangshi

Có ai up rồi cho ý kiến về bản ROM này với, lâu quá rồi không có ROM mới cho O2i để vọc.

naladuong

Up xong thấy cũng không có gì mới, nếu ai muôn thay đổi chút gì đó thì up còn không thì thôi, đỡ mất công cài lại PM, xài đồ cổ thì phải chịu thui hic hic

timur

Chết em rồi các bác ơi, em upROM bản này xong xuôi hết, đến phần Align Screen em chọt đủ 5 góc nhưng không vào win được, nó lại quay trở lại màn hình Align Screen...chọt...chot...vẫn mãi là màn hình align screen. Lam sao bây giờ, các bác giúp e với ! :((

naladuong

chắc do cảm ứng của bạn bị lệch thôi,
1. chịu khó chot tới khi nào nóng máy là có thể nó sẽ chính xác
2. chịu khó để máy dưới ánh đèn điện xem sao :D

nguyennhaca

Hiện nay mình thấy trong diễn đàn để tải mấy cái tool về khó quá, vì mình là thành viên mới nên cũng chưa rõ lắm, tuy nhiên mình cũng biết chỗ để tải các tool này ở chỗ khác các bạn vào đây tải thử nhé wiki.xda-developers.com/index.php?pagename=BA_1.40.00_Upgrade .

nguyennhaca

Cám ơn bác Inter nhé, mình đã tải được bản Rom rồi, đường truyền chậm quá mình tải mất một đêm. Còn cái tool mà bác Cuachua nói mình tải trong download của PDA Việt không được,nên đành bay vô trang web của tụi nước ngoài mà down về thôi,anyway thankS bác Cuachua.

nguyennhaca

Bạn Han ui, bạn có thể viết cách Up Rom mới của bạn Inter lên dùm mình được không?mình đã tải về tất cả các chương trình nhưng mình làm không được. Bạn vui lòng up lên một bài viết tỉ mỉ từng công đoạn nhá. Mình cũng đã đọc các bài viết của mấy Forum trang nước ngoài luôn rồi, nhưng thiệt sự là bó tay. Thui thì làm phiền bạn tí nghen,thank!

cachep2006

Bạn NGUYENNHACA Bạn có thể gộp bài lại, post chung 1 lần. Đừng phân tán như vậy ---> ( có thể quy vào SPAM bài để vào down load đấy )

Takes care !

nguyennhaca

ah cho mình giải thích là mình lên Forum 3 lần trong 2 ngày nên mỗi lần lên mình mới post một bài đó, vì mục này ít người tham gia nên bạn thấy mình pót cùng lúc 3 bài.