• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[ROM] CM-XOR MM PRO v1.3 Final Version | WM65 |Manila 2.5 VGA|

hungsonbmt

Mới ghé qua xda developer thấy cái rom có giao diện Manila 2.5 giống ở trên máy Touch HD2 hay HTC Leo, giao diện đẹp quá trời nên post lên đây cho mọi người tham khảo

Link tham khảo và download

nicklanick

Member
cái này khó cài soft vào lắm bác biết cách cài soft vào thì share cho anh em đi

luctt

Mới ghé qua xda developer thấy cái rom có giao diện Manila 2.5 giống ở trên máy Touch HD2 hay HTC Leo, giao diện đẹp quá trời nên post lên đây cho mọi người tham khảo

Link tham khảo và download

Giao diện con này mình cài rồi, có thể nói là Tuyệt đẹp, nhập liệu ok nhưng sao Sóng nó chập chờn quá, không biết có phải do Radio không? Thấy nó cảnh báo là phải nâng cấp lên thì phải

hungsonbmt

Giao diện con này mình cài rồi, có thể nói là Tuyệt đẹp, nhập liệu ok nhưng sao Sóng nó chập chờn quá, không biết có phải do Radio không? Thấy nó cảnh báo là phải nâng cấp lên thì phải

Như ROM đã recommend là bạn nên dùng Radio 1.14.25.35

onlyloveP990i

cài soft rất khó chịu, bản này em cài rồi lỗi nhiều lắm

soft nó không khó cài mà chỉ lòng vòng thừa nhiều bước ko đáng!nhưng đc cái footprints nhìn nó lật ảnh đẹp mê hồn các bác nhễ???!!!

ichirumama

đây là bản 1.3, tác giả có làm 1.4 rồi nhưng ko publish mà share riêng, 1.3 có rất nhìu lỗi và chậm.

nicklanick

Member
bản này thì thà dùng bản Enegy còn hơn cũng manila 2.5. nhưng mà cái manila 2.5 này kô có chế độ xoay màn hình khi trượt bàn phím ra nên khi xoay toàn lỗi :|