• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ROM FROYO - Android 2.2

trinhha

down về và up như bình thường nhé! đối với tất cả các bản hack root nhé!
http://www.mediafire.com/?qt0hfogmuwt
sau khi up rom thì bạn vào market để cài flash 10.1 vào nhé!
theo nhận xét của mình thì
rom này nhanh nhưng mình vào web có vẻ chưa hoàn thiện. mặc dù đã cài flash. vd vào trang chứng khoán này http://vndirect.com.vn vẫn không load được hết. con Nokia N900 thì load ngon lành!

Chỉnh sửa cuối:

trinhha

huhu... Pro không nói sớm. em vừa công tác tại HP giờ về rồi. hi vọng sẽ sớm được gặp Pro. Chúc Pro và member PDAViet mạnh khỏe HP và PV ngày càng P.triển

beti

chạy tương đối nhanh, đâu cóa nhanh hơn 4,5 lần kà:p, nhiều ứng dụng ko tương thích với 2.2:D

wan

khỉ nợ vừa mới bán hum wa hn nó ra rom điên quá đi mất....................

PhamQuang

Manager
Mình Up lên Froyo với Radio 4.06.00.12_7 thấy sóng đầy, khoẻ và ổn đấy chứ có thấy yếu như các bạn đâu nhỉ?

Sau khi Update Kernel mới 2.6.34-00716 thấy RAM tăng thêm kha khá, lúc nào cũng free trên 330Mb, chạy khá ổn.

trinhha

Mình Up lên Froyo với Radio 4.06.00.12_7 thấy sóng đầy, khoẻ và ổn đấy chứ có thấy yếu như các bạn đâu nhỉ?

Sau khi Update Kernel mới 2.6.34-00716 thấy RAM tăng thêm kha khá, lúc nào cũng free trên 330Mb, chạy khá ổn.
chac tai Bac o Russian ma. hjhj.. chau o Vn thay hop voi 4.04 hon. hjhj... ma tien the bac cho chau hoi bay gio muon co cai widget ca dong ho va du bao thoi tiet nhu ban r22 kg a

happyghost2000

Các bác cho em hỏi ? sau khi up android 2.2 có bác nào chuyển ứng dụng sang thẻ nhớ & ngược lại được không ? Mình không chuyển được . Đọc thông tin của android 2.2 thì thấy có cho phép làm chuyện này ...

chicisco

công nhận 2.2 ăn ram ít hơn 2.1 free ~300mb