• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[ROM] FroYo MCR R16 MOD V1.5 của RoDrIgUeZsTyLe @

happyghost2000

cứ flash rom liên tục thế này , chắc máy ngủm củ tỏi sớm quá hehehehehe.
Nhưng sao mình vẫn thích 2.1 hơn sao kỳ vậy ta ? hay là do nhu cầu sử dụng .
Thanks bác trinh hà nhiều nhé .

bctacr

sau vài tuần dùng rôm Rodriguezstyle, giờ mình đã chuyển qua dùng LeoFroyo đơn giản, dễ dàng, nhanh và ổn. Cái Rod quá màu mè lòe lọe, mỗi lần update mệt, phải flash nhiều file để trở về giao diện mặc định của froyo.

trinhha

đúng là tùy nhu cầu sử dụng của mỗi người. mình dùng androi 2.2 cho đẹp và để vọc cho vui thôi. cứ có cái gì mới thì thử. lướt web chơi ck thì có em N900 rùi. up cho bạn nào thấy hợp thì sử dụng thôi. nó là bản update thui mà

vinken

mình có thắc mắc: trước giờ cứ up bản ROM nào là toàn phải kiếm SuperBoot để chạy trước, mà ROM của Rodriguezstyle thì theo hướng dẫn là flash luôn chả cần chạy gì cả, mà mỗi Version thay đổi lại thay xoành xoạch hết FRF50 rồi FRF85B... Cho hỏi là mình cứ làm theo nó hướng dẫn là OK hay vẫn phải kiếm SuperBoot? (Câu hỏi tương tự với các loại Rom khác bên xda). Thanks

trinhha

Hjx... kg pít trả lời pác ntn. Mình up mãi mà gần như kg phải up supperboot. Mới up có vài lần mỗi lần 1 loại sau đó cứ up mãi chẳng thấy nó đòi hỏi gì. Bjờ mình up các bản vô tư kg up supper boot nữa. Kể cả các room bên xda và modaco