• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ROM gốc cho Atom Life?

duchunglda

bạn nào có rom gốc của Atom Life không cho mình với? mình đang sử dụng rom WM6.1 ma thấy tốn pin quá. thanks

duchunglda

mình cài rom ship 6.0 vào máy thi không dụng được Wifi (bật không lên). không biết có cần cài gì thêm không nữa. ai đã cài bản này rồi thì hướng dẫn cho mình với nhé

QuangThang89

Sao mình toàn nghe nói up rom ship là vào wifi ko nhiều thế nhỉ, mình thì lại khác, mọi thứ hoạt động đều tốt, những bạn up qua cable thì mình ko bít còn nếu mấy bạn up qua thẻ thì kiểm tra lại thẻ nhớ của mình đi nha :)

DUYAT

minh ko tài nào up được , bạn nào co rom 6.0 chay tren the ko cho minh xin với cam on mọi nguoi truoc nha

QuangThang89

minh ko tài nào up được , bạn nào co rom 6.0 chay tren the ko cho minh xin với cam on mọi nguoi truoc nha
Bạn đã thực hiện bước bắt 12bytes đầu của file FLASH.DIO chưa, nếu chưa thì sang đây tham khảo nha, kéo xuống bài của man PhamQuang đó, chúc vui :)

DUYAT

minh thu roi nhung ko duoc ban co rom 6.0 chay tren the ko cho minh xin voi