• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Rom gốc WM05 của HTC P3300 đây

vuphong

thanks pro nhiều 1 đúng thứ mình đang tìm ! up thử sẽ thanks tiếp !

PhongQuang

Super V.I.P
Cảnh báo: Khi up bản gốc xong, anh em nên UnlockCID để hạ SPL xuống v1.11.0000.

hiep82

Link này không Download được bác Quang ạ.

Nhờ bác Quang kiểm tra lại cho em cái. Cả buổi chiều nay em down mà không thể được. Cảm ơn bác nhiều!

PhongQuang

Super V.I.P
Nhờ bác Quang kiểm tra lại cho em cái. Cả buổi chiều nay em down mà không thể được. Cảm ơn bác nhiều!
Bạn phải tắt các phần mềm hỗ trợ download như IDM đi thì tải dễ hơn.
Bản này gần 100M nên lười up thôi.
Nó tích hợp sẵn pm TOMTOM bạn nào không thích thì remove đi.

sqrt1

Em xài P3300 đang xài bản rom SHIP của Orbit,úp bản rom của bác bị văng,máy báo Ivalue Model, h e phải làm sao để úp được đây

PhongQuang

Super V.I.P
Em xài P3300 đang xài bản rom SHIP của Orbit,úp bản rom của bác bị văng,máy báo Ivalue Model, h e phải làm sao để úp được đây
Bản ROM ARTEMIS này mình đã chạy cho HTC P3300. Nó chính xác 100% là ROM gốc. Máy chạy mượt và không bị các lỗi vớ vẩn khác. Bạn phải xem lại nhé.

chitmy

Bác Phong Quang up lên host khác giúp em được không (mega chẳng hạn). Bác up lên cái này em không dow được. Than'k

mrrebel

Làm ơn up lên cái host khác đi bạn ơi, mình down mãi không được.

ustpro2

Bản ROM ARTEMIS này mình đã chạy cho HTC P3300. Nó chính xác 100% là ROM gốc. Máy chạy mượt và không bị các lỗi vớ vẩn khác. Bạn phải xem lại nhé.
chú PHAM QUANG ơi up cho cháu bản tiếng nga với ạ cháu đang cần bản gốc 5.0 russia

Xuanlap

Bác nào có bản rom ship tiếng pháp không cho mình xin với.
Thank...