• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Rom HTC Polaris WWE 3.18.457.0

TaQuangDuc

cái này tớ với anh Shotgun up lâu rồi, không biết có gì khác không đây? Mà sao up trong PV ROM vậy?

huynhchihung

cái này tớ với anh Shotgun up lâu rồi, không biết có gì khác không đây? Mà sao up trong PV ROM vậy?

cái này Rom 3.18.457.0 mới được HTC đưa ra,so với bản Rom 3.13.457.0 thì mới hơn.theo thử nghiệm của tôi thì bản này chạy mượt hơn,ram nhiều hơn đấy bác ạ!!!:):):)

minhhaint1

các bạn thân đây là đường dẫn đến Rom mới nhất chính hảng HTC nhé
gồm Rom 3.18.457.0
Radio 1.59.42.23
http://rapidshare.com/files/162419172/RUU_Polaris_HTC_Asia_WWE_3.18.457.0_radio_sign_25.85.30.07_1.59.42.15_Ship.exe
Cho mình hỏi, bản ROM này có sài cho HTC TouchCruise đc kô bạn? Sao mình vào HTC.com, nhập S/N vào, nó bảo kô tương thích bạn ah (mình đang sài ver1.26.710.1 WWE, radio 1.58.21.23). Theo bạn mình up ROM lên version nào thì nào "ngon" nhất?

lonebeast

Cho mình hỏi, bản ROM này có sài cho HTC TouchCruise đc kô bạn? Sao mình vào HTC.com, nhập S/N vào, nó bảo kô tương thích bạn ah (mình đang sài ver1.26.710.1 WWE, radio 1.58.21.23). Theo bạn mình up ROM lên version nào thì nào "ngon" nhất?

Nếu máy bạn đã unlock ngon lành rùi thì bạn dùng bản 45 của chú PhamQuang đi (mới nhất đó) dùng oki lắm