• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ROM I900 TRÊN MEDIAFIRE

hbtrung

Thanks Bác PhamQuang rồi, thanks ph1352003 luôn. Bác ph1352003 đưa tiếp bản 15M luôn đi để em thanks tiếp :)

Thanks

hbtrung

Thanks Bác PhamQuang rồi, thanks ph1352003 luôn. Bác ph1352003 đưa tiếp bản 15M luôn đi để em thanks tiếp :)

Thanks

t2008

Thank người cook Rom xong rồi tải về mới được:D:))

Chưa đến ngày Cá tháng tư nha ph1352003 :|

Trong trường hợp bạn nào sau khi up ROM mà bị lỗi giống như hình đính kèm thì hãy d/l bản fix để up ROM lại nhé. Cố tình làm delay để phone nhận SIM card sau khi up ROM mà té ra dở hơi. Quên mất là có thể ko có SIM trong phone hoặc signal của nhà mạng bị yếu tạm thời sau khi vừa up ROM xong.

DXIA5/Vie10f :

http://www.mediafire.com/download.php?wju5zfz2z3x

sonvtus

mình đang cần bản rom tiếng nga của samsung i900 bạn nào có làm ơn cho mình xin.
Xin cám ơn nhiều!

drtan83

các bác cho e hỏi hiện giờ bản rom nào của I900 là ổn định nhất chẳng hạn như cảm ứng mượt,giao diện đẹp,pin khỏe.....xin cám ơn rất nhiều