• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[ROM ICS 4.0.3][Sense 4.0/AOSP][APR.9] OrDroid 2.0

phutan87

Member
Anh ơi bản này máy em hay bị khởi động lại và đơ lắm :((

Bản 2.1.1 hay bị khởi động lại ah bạn, mình đang dùng 2.1.0 đang tính up lên 2.1.1 đây. Bạn nói cụ tỉ cái để mình còn tính xem có nên up ko phát

phutan87

Member
Anh ơi bản này máy em hay bị khởi động lại và đơ lắm :((

Bản 2.1.1 hay bị khởi động lại ah bạn, mình đang dùng 2.1.0 đang tính up lên 2.1.1 đây. Bạn nói cụ tỉ cái để mình còn tính xem có nên up ko phát

thaingocduan

máy mình không bị bạn nên full wipe và up lại xem sao . đối với rom cook các bạn nên up lại 1 vài lần xem kết quả thế nào đã nhé

holitraco

Bản này update từ 2.1.0 lên máy mình dùng bình thường các bạn cứ update đi

anhkhoquen

hồi xưa máy mình up bản HD XE tự dưng sài bị lỗi camera mở không được, sau up bản sen 4.0 cũng không fix được như sau đó up lại thì lại hết, hnay up bản HD thường thì máy bthuong nhưng up bản HD XE lại bị camera như thế bật camera cứ thoát ra màn hình chính, up đi up lại mấy lần cũng không hết, bác nào có cách nào không?

tiendat17683

mình up bản Download V2.1.1 - Incremental Update (Update từ V2.1.0 không wipe) nên hay bị khởi động lại. down bản fullwipe up ok :D
chắc mai có bản mới up tiếp

kinggai

Bản ordroid sao dùng nóng máy thế, nhất là lướt tí web, màn hình nóng. camera ko chụp được lúc quay, xem video, chế độ HDR lỗi processing

LinhKu

Ai up bản 2.1.2 chưa,nghe nói bản này pin tốt lắm,mà rom như vầy là gần hoàn chỉnh rồi cần gì đợi hoàn chỉnh nữa vậy các bạn

thaingocduan

Ai up bản 2.1.2 chưa,nghe nói bản này pin tốt lắm,mà rom như vầy là gần hoàn chỉnh rồi cần gì đợi hoàn chỉnh nữa vậy các bạn

dung tam thi cũng ổn .nhưng còn phần chụp ảnh khi quay phim thì bị đơ phải reset máy mới hết .sử được nốt cái lỗi này thì ok