• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[ROM][Mar 11] Sabsa Prime v15.0 | 4.0.4 | Full Sense 4.1 | Fully Working | Brilliant

ohbilo

Đang tính up lên ver11 mà sao nghe mọi người nói lỗi zữ wá nên chưa up
Bản ver 10.1 k bik có ai bj zống mình k?
Máy chậm hơn ver 10, pin thì nhảy lung tung

dochanh0852

Hehe

Bác cứ up lên 11.0 đi. e test được 1 tuần roài. Pin dùng 2 ngày..hehe
Ko lỗi lầm gì cả. Bác cứ cài rồi dùng Titanium Backup del 1 số file ko cần thiết là mượt..^^:)):)):))

anh_4u

Có cần up radio hay là gì thêm sau khi up cái này ko?

đây là lần đầu up room, mong các bác chỉ giáo, cần cài thêm những gì sau khi cài sabsa (e định cài v8 rồi lên v8.5 ạ)

moamut

Bác cứ up lên 11.0 đi. e test được 1 tuần roài. Pin dùng 2 ngày..hehe
Ko lỗi lầm gì cả. Bác cứ cài rồi dùng Titanium Backup del 1 số file ko cần thiết là mượt..^^:)):)):))

Bác ơi, del file gì ah...Em hơi bị gà nên mong bác chỉ cụ thể dùm :) thank bác

hongtuan_1

Em đang dùng Jerytime, giờ chuyển qua cái này chỉ cần wipe và up qua recovery thôi các bác nhỉ?

ohbilo

Bác nào hay chụp ảnh chỉ mình cách canh auto focus và tự động nhận diện khuôn mặt với, mình canh hoài nó k hiện ra khung nhận diện khuôn mặt, mình chụp bằng htc wildfire s rom ship thì có

Ai rành vụ này cho mình xin chút ý kiến với
thanks

ohbilo

mình vừa mới nhận ra bản ROM này thiếu mất 1 phần mà mình đang cần là nhận diện khuôn mặt trong camera. mình vừa mới up lại bản RCmix3D để thử camera thì thấy camera của RCmix3D rất đầy đủ
ko bik có cách nào để fix k các bác???
k lẽ mình lại down về RCmix3D xài lại sao ta???

giapcn

mình vừa mới nhận ra bản ROM này thiếu mất 1 phần mà mình đang cần là nhận diện khuôn mặt trong camera. mình vừa mới up lại bản RCmix3D để thử camera thì thấy camera của RCmix3D rất đầy đủ
ko bik có cách nào để fix k các bác???
k lẽ mình lại down về RCmix3D xài lại sao ta???

Phải chờ thôi :((, RCmix3D thì ổn định rồi nhưng không còn mới :))

YaiBa1997

mình không biết nữa, xài rom ICS hay JB thì ko bị mà xài scene HTC là bị??
nối dây đt với máy tính đc cỡ 5 phút là đt nó tự restart máy? ko biết bị gì nữa :(