• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Rom mới CR86 Touch HD [ Version 0.3 ] [ Build-In Manila]

nongdanb

nhưng giải nén ra ko biết ấn vào đâu để cài hay là phải bung thêm fiel ẩn ra nũa mới coìel để cài

hetveo

bản này với bản Wizflo làm em hết hồn vì cứ bật Bootloader là nó báo lỗi , đẻ AS bình thường thì Up đc . Mém chút bán rẻ em Wiz vì tưởng chết DOC

nhathuy

bản này với bản Wizflo làm em hết hồn vì cứ bật Bootloader là nó báo lỗi , đẻ AS bình thường thì Up đc . Mém chút bán rẻ em Wiz vì tưởng chết DOC

Cái này mình nghĩ là do tool dùng để Up Rom thôi chứ không liên quan gì đến Rom đâu bạn à.

hetveo

hic. rom này giao diện đẹp quá chừng nhưng tốn RAM khủng khiếp . với lại em ko biết mó chỗ nào để hiệu chỉnh bàn phím cho đúng . cái advance setting cũ còn biết chỗ vô dặt 2 softk, cái này thua lun . Bác nào bít chỉ giùm em với
à mà cái ROM wizflo có kèm sẵn cái soft gì chay Youtube hay ghê . ROM này ko có mà toàn game gì đâu ko mà em lại ko chơi game bao giờ . Bác nào biết chỗ down cái soft đó cho em xin với . Thanks

Mr_PDA

chưa ai dùng ver 1.o của ROM này à ????
trên wiki nó down ầm ầm òy, em cũng dùng mấy hum nay òy, NGON ^^

sanchuoi

bản 1.0 chạy có ngốn Ram như o.9a ko. mình vừa up thấy có Lúc Ram xuống còn có 8mb. khủng khiếp.

bungphe203

Link bị sao vậy?

Sao mấy cái link này bắt phải là member mới thấy link là sao? Đã là member rồi mà.

won

CR86 HD 1.0- Final Version Update 1.1.2009 - MEDIAFIRE LINK

musungus77

20mb free ram sau khi load xong, chạy ổn, nhưng hơi nặng tí chút :D cái này chậm nhưng chắc, bác nào thích thì up thử nhé :D

hetveo

co' 1 lỗi mà em dùng rồi đành up lại bản Wiz Flo là bản này bị âm thanh bé lắm , chỉnh mãi không được . Trong khi bản Wiz Flo âm thanh lớn và hay , chạy mượt , lại có thêm cái Youtbue nữa phê quá

sanchuoi

à, tại mục photo, bác nào biết cách bắt nó hiện ảnh trong thư mục mình muốn ko. nó chỉ hiện đc ảnh trong my document trong bộ nhớ trong thôi sao.

won

co' 1 lỗi mà em dùng rồi đành up lại bản Wiz Flo là bản này bị âm thanh bé lắm , chỉnh mãi không được . Trong khi bản Wiz Flo âm thanh lớn và hay , chạy mượt , lại có thêm cái Youtbue nữa phê quá

Đúng. BẢn này âm thanh quá nhỏ. >.<