• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[ROM] Nik_Aura_Rebirth_Sense4a v1.0 By Nikhil007 a.k.a Nikhil Dhayatkar

truongban_80

Sắp có bản Project X v4.0 rồi các bạn nhé!

Đúng là camera ở các bản ICS port cho IS đều không ổn định, tuy nhiên vấn đề này đang được khắc phục. Bản Project X v3.0 đã fix lỗi camera rồi nhưng wifi hospot không hoạt động, vẫn còn một số bug khác nữa, đôi khi nhận cuộc gọi xong thì liệt mấy fim cảm ứng. Bản 4.0 sẽ fix tất cả các lỗi trừ wifi hospot.
Khi nào tác giả public mình sẽ đưa lên cho mọi người thưởng thức.
Về lý thuyết bản Project_X v3.0 hay v4.0 đã fix được camera nhưng nó hoạt động ko ổn định lắm, nếu điều kiện ánh sáng tốt thì chup ổn nhưng cứ khi chụp buổi tối là nó cứ lăn đùng ra, chụp lúc được lúc ko, nói chung phải đợi thêm 1 thời gian nữa mới dùng được

Phoenix

cái này cho IC2 xài ké được hok, hêh, IC2 cài đc icecream ko nhỉ

Cái này không xài được cho I2 nhé, và I2 cũng cài được ICS (có developer bên xda đã cook được Rom ICS rồi).
Update v4.1 ở bài đầu!

hoabdf

Khi nao co v5 nhỉ

Chú ý viết bài bằng Tiếng Việt có dấu nhé. Cảm ơn.

Phoenix

Khi nao co v5 nhỉ

Hiên tại tác giả đang tập trung vào bản JellyBean ở ĐÂY, tuy nhiên bản này vẫn còn nhiều bug, thêm nữa nhiều người bỏ IS nâng đời nên sẽ ít người viết Rom cho IS.
Tác giả của Rom này xài con IS đến giờ cũng hơn 1 năm rồi chưa thay nên mới có Rom cho IS

hoabdf

Phoenix ơi, bản v4.1 này không hiểu sao cứ cài đổi Battery là bị lỗi không vào được, cứ đứng im ở màn hình khởi động có chữ ProjectX. Có cách nào cài được đổi hình dạng battery ko Phoenix ?