• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

|ROM |Oct 18 | Hoang An Topaz WM6.5 v1.9| OS 5.2.23071 |HTC SENSE||ONLINE||

Status
Không mở trả lời sau này.

hoangan123

|ROM |Oct 20| Hoang An Topaz WM6.5 v1.9U| OS 5.2.23071 |HTC SENSE||ONLINE||

|ROM |Oct 20 | Hoang An Topaz WM6.5 v1.9U| OS 5.2.23071 |HTC SENSE||ONLINE||
----------------------------------------0o0---o0o----------------------------------------

20/10

-------------------------------------
build 23071
update v1.9
windows media 12
add FM radio
PagePool Changer 16mb
update 99% apps HTC leo 1.28
Manila_ 2_5_19201130_0
-------------------------------------

Thanks to: Mr.PhamQuang for everything

--------------------------------------------------------------------------------

hình ảnh của rom :

Chú ý phải Hard spl ver 1.83 mới up được rom này

link down v1.9U :

Chỉnh sửa cuối:

nokaly

đã up xong... nói chung là win chạy khá mượt hơn ver 1.8, opera 9.7, có thêm chi tiết menu nút bấm sáng tạo, weather wallpage tự động ( v1.8 ko có ), có thể xem lượng pin còn lại trên màn hình chính rất tiện, màn hình lock có thêm vài chi tiết khá bắt mắt, ( mình chỉ mới check có nhiu đó =.=!! )
Nhược: khi đổi theme thì style rất lạ, " râu ông này cắm cầm bà kia " =.=!! không đồng bộ

=> tóm lại: 1.9 tốt

Chỉnh sửa cuối:

avan

Bug

Xin cho hoi.
khi update my location trong tap thoi tiet thi location la phnom penh trong khi minh o hanoi.
Vay minh phai lam the nao de sua location tu phnom penh sang hn.
Xin loi vi minh post tu dien thoai nen viet tieng viet khong co dau.

hoangan123

Xin cho hoi.
khi update my location trong tap thoi tiet thi location la phnom penh trong khi minh o hanoi.
Vay minh phai lam the nao de sua location tu phnom penh sang hn.
Xin loi vi minh post tu dien thoai nen viet tieng viet khong co dau.

lần sau bạn nên viết tiếng việt nhé! bạn vào menu/add location rồi viết ha noi nó sẽ tìm đến Ha Nội cho bạn, còn muốn đổi tp ở today bạn vào đó chọn TP Hà nội là đc. đã có v1.9U update của v1.9 bạn đợi up luôn :D

Chỉnh sửa cuối:

dylanx

Bác ơi, cái link mediafire trên em down 2 lần rùi, lần nào extract ra cũng bị lỗi, hix:(
Lần 3 cũng vậy:|

Chỉnh sửa cuối:

avan

lần sau bạn nên viết tiếng việt nhé! bạn vào menu/add location rồi viết ha noi nó sẽ tìm đến Ha Nội cho bạn, còn muốn đổi tp ở today bạn vào đó chọn TP Hà nội là đc. đã có v1.9U update của v1.9 bạn đợi up luôn :D

Bạn HoangAn chỉ mình rõ hơn cách thay đổi tp trong tap home được không.
thời tiết trong tab home mình là phnom penh, không phải hà nội.
cám ơn bạn trước nhé.

ntt2006

cám ơn bạn trước nhé.

Đơn giản mà bạn,nếu bạn chọn update location thì WM sẽ cập nhật đúng theo nơi bạn ở,hoặc bạn chuyển sang tap weather -> chọn menu ->add location -> update.Ở đây location là tên thành phố bạn chọn.

hoangan123

cám ơn bạn trước nhé.

tab home bạn ấn vào cái đồng hồ đó ở today, rồi có danh mục tp. bạn chọn HN thì tab home sẽ là Hn ^^

Status
Không mở trả lời sau này.