• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[ROM] PPC-SHIFTPDA SERIES WP7S

ppcboy

[ROM TEST] PPC-SHIFTPDA SERIES WP7S H1 (07.FEB)

Change remove titanium, manila. add WP7S Host v1.5. build 29007, language WWE.
đây là phiên bản thử nghiệm, sẽ không tránh khỏi thiếu sót, mong các bạn góp ý để bản Rom được hoàn thiện hơn, xin cảm ơn.
cảm ơn ý kiến của các bạn, tôi xóa link tải, tôi sẽ sửa chữa các lỗi.

Chỉnh sửa cuối:

lenamtien

Xin làm chuột bạch để test xem thế nào rồi sẽ đưa nhận xét sau nhé :D
Nhưng bác chủ cũng nên bổ sung thêm tí thông tin chi tiết chút để anh em đọc dễ hiểu hơn :D

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 48 minutes:

Đã download bản rom về, up rom hoàn tất. Nhưng quá trình cài đặt đã xảy ra lỗi khi cài đặt đến app opera_skin.cab và không tiếp tục được nữa. Mong bác chủ xem lại nhé.
Vì vậy mình đành dùng lại bản rom của KWBR :D

Chỉnh sửa cuối:

VuPhong187

Bản này lỗi tùm lum, thảo nào bên nước ngoài toàn bảo là đáng lẽ nên gọi nó là bản alpha chứ không phải beta.Nói chung nên đợi những bản lần sau.Được cái là tạo giao diện mới thôi.Mà như thế thì dùng bản super lite rom + SPB shell + WP7 skin cho nó lành.

laivinhanh

bản rom này chỉ là thử nghiệm,chưa ổn định,còn nhiều lỗi,cảm ứng kém (nếu không muốn nói là lỗi),các ứng dụng chạy chậm,nhất là opera skin,hy vọng sẽ có bản rom mang phong cách windown phone 7 ổn định cho Black Stone