• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ROM : PROPHET IPHONE Version 1.1

hector

không được đâu bác ạ, cai này dùng cho dòng prophet.

đã có lần mình up rom prophet cho wizard đấy!bạn tin kô?chạy khá mướt chỉ có lỗi camera và một số lỗi vắt (hình như win 5 ship thì fai:-?:-?)

tuanvinh

Pác nào thích cảm giác mới lạ thì ÚP thử ROM nè,em mượn tạm bên XDA-DEV về cho anh em dùng cho biết.Kô có xiền mua IPHONE thì dùng cái này cho đỡ kém cạnh ha! :D
Bản ROM này được xây dựng trên nền WM6.1
không tài nào doaw được

Last edited by a moderator:

chobilate

Ây da, bản ROM này contact bị gì hay sao phải ko? Sao mình ko xài được Contact. Nói chung bản này xài gôd lắm, ít hao pin, nghe nói tốt :D. Anh em cố gắng nữa nhé.

vutuanvu

Pác nào thích cảm giác mới lạ thì ÚP thử ROM nè,em mượn tạm bên XDA-DEV về cho anh em dùng cho biết.Kô có xiền mua IPHONE thì dùng cái này cho đỡ kém cạnh ha! :D
Bản ROM này được xây dựng trên nền WM6.1

xin giúp đở,mình xài o2minis chip G3 đang chạy rom pdaviet1.4,mình thấy thằng này đẹp lấy về úp thử,nhưng up xong rùi,nó vào tới hình quả táo là nó đứng im luôn,bây giờ muốn trở về rom pdaviet 1.4 cũng kg được vì microsoft activesync kg kết nối được với ppc thì làm sao úp được bây giờ xin dùm ơn chỉ dùm gấp lắm

Last edited by a moderator:

chocon_beyeu

Sau khi vọc em này mình có nhận xét thế này để anh em tham khảo. Tình hình là bàn ROM này vẫn còn lỗi. Mỗi khi mình chỉnh để set lại icon thì lúc được, lúc lại náo lỗi không chỉnh được và thoát trở lại màn hình WM.

cuongcanthi

Mình dùng bản 1.1 thấy mượt hơn bản 1.2, nhưng khi dung gian diện của Iphone thì nếu có người gọi đến thì ấn vào xem thì màn hình trắng xóa, cho nên mình ko dùng giao diện Iphone ma dùng giao diện cưa Win 6.1. OK