• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[ROM] RunnyDrOiD v2.0 By PVTEAM | Ultrafast & Smooth | 2.3.5 | Sense 3.5

laloan

Bạn có thể đánh giá kỹ bản 3.0 này ko? Hiện mình đang thử bản BinDroid nên ko có đánh giá cụ thể.

Ram free cao, mượt mà so với các bản mik đã thử.

à bản này thi thoảng có máy hay bị khởi động khi gọi đến hoặc đi, các bác có thể fix http://forum.xda-developers.com/attachment.php?attachmentid=839661&d=1325537997

dùng barcode scanner để load, mặc định lưu vào mục download, sau đó fix như kiểu up room, thân

laloan

Gps ko hiểu sao định vị mình ở....trung quốc~X(....có ai bị vậy ko...rom này nè

dùng market enabler set nhà mạng t-mobile hoặc AT&T xem nào, đợt trc tui cũng bị, thử vài lần là đc

truongban_80

dùng market enabler set nhà mạng t-mobile hoặc AT&T xem nào, đợt trc tui cũng bị, thử vài lần là đc

Bản 3.0 này nếu cài tweaks lên có bị lỗi hiển thị 4 phím chức năng ko bạn?

laloan

Bản 3.0 này nếu cài tweaks lên có bị lỗi hiển thị 4 phím chức năng ko bạn?

Nếu cài bản 2.0 là bị lỗi, có fix trên xda nhưng lại phải dùng themes khác. Mất đi cái hay của room này,nếu Bác lỗi nên up lại room.

truongdinhduy

bạn nói rõ được ko, chỉ giùm tui cái thấy trung quốc là nản rồi, tôi mới xài android nên ko biết nhiều
:D

MrAV

Bác Fix hộ lỗi SMS + 3G IS 2 với.... Rom này ngon quá... Dùng sướng, rất mượt. Nhưng ko có 3G + ko gửi SMS đc....:(

truongban_80

Bản này không có GSM, chủ thớt up lên lấy thành tích à?

Đấy là đối với I2 còn IS dùng bình thường, đấy chỉ là thông báo thôi còn thành tích thì để làm j, ko dùng được cũng ko ăn được :))

Chỉnh sửa cuối: