• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ROM WM 6.1 cho prophet ??

xlem

các bác ơi bên HHVN có có ROm WM 6.1 cho wizard rồi , đã có bác nào cook đc cho prophet chưa ạ :-??

xlem

iem thanks các bác ạ he he vậy nà sắp có cái để nghịch roài , vừa chạy cái 6.1 cho con BA xong , h lại chuẩn bị chạy tiếp cho con Prophet thật nà tuyệt ;)) ước gì nó chạy đc cho A920 ;))

xlem

vậy là đã có WM6.1 cho prophet, chắc là chiều mai em mới có thể test cho các bác đc , tối nay em đi có việc , nếu ko có problem j thì em sẽ thông báo cho các bác

gangter

Minh da up thanh cong roi minh thiu unlock cid , giao dien dep va cac ung dung chay cung nhanh

xlem

nói chung là ổn nhưng mình không mở đc contact :-?? hok bít có ai bị chưa ??

yeuemnhieu

Mình dùng bản này được 1 thời gian vẫn thấy chạy ổn định còn Contact thì ok không vấn đề gì cả.

xuanhoavn

mình up rom,dang up bi cup dien,minh khoi dong lai thi bi treo.Ko cho vao win dc ,ban chi giup minh lam cach nao de up lai rom ko,con de cua minh bi treo rui,ko them vao win cho du minh de no gan 1h nhung van ko vao win dc,hu hu hu cac bac giup em voi

scorpion_hmto

Trùi ui các pác cứ khen đẹp mà chẳng chịu post hình ảnh lên cho anh em thưởng thức,có bổ mắt mới máu ÚP chứ.Tại em kô có tgian nhiều nên việc UP là phải cân nhắc,mong các pác chịu khó đưa thành quả của mình lên cho "thế hệ" đi sau đc chiêm ngưỡng !