• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ROM WM6.1 CE OS 5.2.19400 (Build 19400.1.0.0 PV DVH)

SirKojiro

ai có bản ROM WM6.1 CE OS 5.2.19400 (Build 19400.1.0.0 PV DVH)
Version 6.01.05 (Black) by Dvha79_ddt không send cho mình với, nay giờ down hoài vẫn k đươc, chán quá??/ nếu có gửi qua mail : aity@mobifone.com.vn dùm nhé, thanks rất nhiều.

Link down nhanh lắm mà, bạn check lại mạng xem. Nếu không chờ mấy phút nữa mình up lên Mediafire cho mà down, tìm link ở bài của mình ở trang 1 nhé. Đang up lên rồi.....

Đã up xong.

Chỉnh sửa cuối:

LongXuyenBoy

cho em hỏi 1 câu hơi ngu tí nghe, 32MB PP khác với 16MB RAM 32MB PP ở chỗ nào vậy các pác :|

Cho em hỏi thêm 1 câu ngu thứ 2 là cái ext rom dùng thế nào vậy ạh :|
Em thấy có autorun mà copy vào thì chạy nó im re àh

Thêm nữa là cái bàn phím ảo khi bật caplock lên thì ko xóa ký tự đc pác DVH ơi ( bản green 16 32 )
Lúc khởi động có hơi chậm, khi vào đc màn hình chính thì 1 lúc sau mới nhanh lại như thường :-s

vnanhvn

Bác ơi!!!!!!!!!! Em dow xong rồi nhưng từ tối hôm qua đến giờ em hỳ hục với cái nén 7z hức hức, nó cứ đòi pass làm em đến giờ vẫn chưa test được cái gì cả. Giúp em với ạ!