• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ROM WM6.5 cho Atom Exec phiên bản ngày 15/9

me0hen

hjx, e đag up cái này đến stage 3 rồi thì máy tính bị reset :(
giờ tháo pin ra up lại thấy chậm quá, mãi mới đc 1%, hy vọng nó ko đòi tiền :(

me0hen

ô hô comple rồi ^^
giờ mới test cái rom đây, may là nó ko đòi tiền \:d/

tranminhtam

mình cài bản này bị treo máy luôn phải lấy room gốc cài vào thẻ up lai thì được.Còn room khác ko được.Bây zờ ko biết room nào được đây.Xin giúp dùm cho ý kiến để mình lưa chọn.Thanks

Cuongk30

Hic cho em hỏi có bản room 6.5 nào hay cho XDA Exec ko vậy.Em tim hoài mà chẳng biết bản nào cho con 02 XDA Exec của mình cả.Mong các bác chỉ giúp(nếu có vi phạm về bài viết)thì mong Mod thông cảm cho em.

ncnhan

Hee, tui xài được 1 tuần cái ROM mới này thì thấy như sau:
1. Pin xài tốt, không bị hao pin như các ROM trước.
2. Không biết cài sao mà GPRS không connect được vào Mobifone.
3. Soft GSMS dùng Java để nhắn tin miễn phí cho các mạng vietnam, khởi động thì được, mà không chịu tạo tin để nhắn.
4. Hình như các ROM 6.5 không có phân chia, mọi thứ quăng hết vô cái hình Windows cho nên mỗi lần tìm gì là chọt nhiều lần...

me0hen

sorry các bác em dạo này ko online nên ko review sớm đc :D
đánh giá của em như sau:
1. Pin xài tốt
2. khá nhanh, ít bị treo (tất nhiên là mở 1 đống ứng dụng lên thì máy tính Core 2 duo còn đơ nữa là điện thoại :) )
3. GPRS thì em dùng của viettel và vietnammobile đều tốt, mobile thì chưa có dịp thử
4. Mọi thứ nó quăng vào window nhưng cái đấy mình vứt nó đi chỗ khác đc mà :D
5. Nói chung là dùng ngon lành, ổn, giao diện đẹp, đánh để dùng đấy các bác à
Tiếc là em ko còn cơ hội đc dùng nữa vì con atom exec của em ra đi rồi :) bâyh em dùng se M600i :D

kabuto

đã up thử! thấy rất ok! cũng ko hao pin lắm! Ram còn 18Mb! chưa thấy lỗi gì hết!

nhuthai

Ai đã thử cho vài hình ảnh để AE xem . giao diện nó thế nào chứ mỗi lần up rom là nhát quá sợ nhất ông nhà đèn cúp điện.THANK

ducasus

các bạn oi giúp mình với , mình vào phần upgarte rồi đợi khoảng 10p thì nó bán "no target was found" là sao vậy ,:-?