• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ROM WM6.5 từ XDA cho ATOM!

alikevn

Trước hết là em xin cảm ơn bác chủ TOPIC đã có công vì anh em, em đã UP thành công rồi, ROM chạy cũng khá mượt & nhanh. Tuy nhiên em bị 1 lỗi: UP ROM xong, chạy OK mọi ứng dụng nhưng đèn màu xanh chớp tắt báo sóng không chớp tắt mà xanh luôn. Giờ em chưa biết cách chỉnh sửa nó như thế nào, anh nào biết chỉ dùm em với nha . Em cảm ơn mọi người & 1 lần nữa cảm ơn chủ Topic

alikevn

Hic hic, sory bác chủ TOPIC & mọi người, cái ROM của bác chủ TOPIC hết sức " độc" mà không "hại" . EM tưởng lỗi LED báo sóng ai dè ko phải, RESET lại máy là OK .... bê lê xê ... luôn. Thank's bác chủ TOPIC lần nữa

minhthi

bản này CLEAN- tức là không có cài ứng dụng gì hết a.hihi.dùng vô mạng cũng đã.còn ae thích ứng dụng nào thì tự search nha.thanks

hoanhling

Em mới tham gia nhưng thấy mọi người nhiệt tình giúp đỡ anh em quá. Cảm ơn chủ topic và các anh em thật nhiều.