• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[ROM] [WWE] Raphael_HTC_WWE_5.05.405.1_Radio_Signed_52.58.25.3 0_1.11.25.01

DucLong

Super V.I.P
Bản Rom mới nhất của HTC dành cho Touch Pro-Phiên bản tiếng anh
[ROM] [WWE] Raphael_HTC_WWE_5.05.405.1_Radio_Signed_52.58.25.3 0_1.11.25.01
link: http://rapidshare.com/files/1939660...igned_Raphael_52.58.25.30_1.11.25.01_Ship.rar
phiên bản này tích hợp radio mới nhất 1.11.25.01, thay vì nếu up radio này người dùng Pro phải security unloked
Tất cả các máy HTC touch Pro đã Hard SPL thì đều up được rom này. Khi tải về giải nén ra trong một folder rối up như các Rom khác.
.

Chỉnh sửa cuối:

levanquyen

Bạn có thể tách phần Radio riêng để anh em up riêng phần Radio được không. Cảm ơn bạn trước.

PDAMobile

Bác cho em hỏi là bác tìm các bản ROM Ship của HTC ở đâu vậy,em lên trang chủ của HTC mà kô thấy cập nhập gì hết.

PDAMobile

Ai down bản ROM này rồi thì up len mediafire với,chán thằng rapid quá,down tốc độ được có 2 kb/s :(

DucLong

Super V.I.P
Ai down bản ROM này rồi thì up len mediafire với,chán thằng rapid quá,down tốc độ được có 2 kb/s :(
nếu ở VN, rapidshare thì bạn download vào buổi sáng tầm 7-9h là chạy ok, mình dow chừng 7 phút là xong (free)