• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ROMS LAM-MINH ONE

M

minhtungml29

Guest
Con One của chú có ám tím ko chú Minh, cháu đi xem mấy con mà con nào cũng tím lè. Đây là bệnh chung hay như nào hả chú? Đang định mua ma ban khoan quá

minhlc1958

Active Member
Con One của chú có ám tím ko chú Minh, cháu đi xem mấy con mà con nào cũng tím lè. Đây là bệnh chung hay như nào hả chú? Đang định mua ma ban khoan quá

Của mình ko bị
Nếu có mua one nên test camera có bị ám tím hay ko bằng cách mở camera lên lấy tay che kín ống kính lạy chờ 1 tí nếu màn hình vẫn tối đen ko chuyển sang tím là ok
Vừa rồi mình mới chọn cho bạn mình 1 cái rất ok

M

minhtungml29

Guest
Chiều nay cháu đi xem 5 con máy dùng lướt đều up lên 4.2.2 và 4.3 đều bị tím lè, hix

minhlc1958

Active Member
Chiều nay cháu đi xem 5 con máy dùng lướt đều up lên 4.2.2 và 4.3 đều bị tím lè, hix
aas

Hôm rồi mình cũng thử nhiều cái đều bị sau thử mấy com màu đỏ đều ok cuối cùng đành phải lấy mặc dù bạn mình ko thích màu đỏ lắm

nhu1789

cam của e cũng bị lỗi ám tím ghê người.....mà chưa biết khắc phục thế nào

tudcmo

Member
Của em thay rồi dùng các bản trước bình thường nhưng up bản v4.0 bị tím luôn ,nhiệt độ cao hơn và tăng nhanh hơn
Đem ra Hồng Quang bảo hành thôi sẽ ok

Chỉnh sửa cuối:

venusian

Moderator
Sáng vừa thấy anh bạn pm có fw sửa lỗi ám tím rồi mà chưa thấy anh đấy share link. Không biết thật hay giả =))

p/S đã thử và bị lừa tình =))

Chỉnh sửa cuối:

kaibakaiba

Chào bác @minhlc1958, em cài bản rom sence 5.5 của bác. Giờ cài Fifa 2014 nó báo lỗi "Rất tiếc, Fifa 2014 đã dừng lại", thế là lỗi gì vậy bác. Bác hướng dẫn cách khắc phục được không, Thanks bác

minhlc1958

Active Member
Chào bác @minhlc1958, em cài bản rom sence 5.5 của bác. Giờ cài Fifa 2014 nó báo lỗi "Rất tiếc, Fifa 2014 đã dừng lại", thế là lỗi gì vậy bác. Bác hướng dẫn cách khắc phục được không, Thanks bác

Bạn thử gỡ bỏ xongảồi tải và cài lại từ google play xem