• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

RỒNG ĐEN TRỞ LẠI MORTALKOMBAT3

nouvu2372

Ở Việt Nam, Mortal Kombat được biết đến với cái tên Rồng Đen ( theo như các dân chơi game của Việt Nam khi được hỏi , họ đã lấy hình tượng con rồng trên bìa đĩa game đặt cho nó)
HẦY HẾT AI TRONG CHÚNG TA ĐỀU ĐÃ TỪNG MÊ SAY GAME SONG ĐẤU NÀY.ĐÂY LÀ 1 GAME KINH ĐIỂN TRÊN PC THỜI TRƯỚC.VÀ NAY SẼ TRỞ LẠI TRÊN MÀN HÌNH MOBILE CỦA CHÍNH CÁC BẠN

MOTALKOMBAT3

PICODRIVER_S60V3

MOTALKOMBAT3

LINK NHANH​

HƯỚNG DẪN:
ĐẦU TIÊN CÁC BẠN CÀI PICODRIVER_S60V3 LÊN THẺ HAY BỘ NHỚ TRONG

SẼ CÓ HÌNH NHƯ THẾ NÀY KHI MỞ LÊN

COPPY FILE MORTALKOMBAT3 VÀO THẺ HAY BỘ NHỚ TRONG.VÀO PICODRIVER MỤC LOADROM CHỌN THƯ MỤC THẺ DẪN XUỐNG ĐƯỜNG DẪN MÀ CÁC BẠN VỪA COPPY MORTALKOMBAT3 VÀ THƯỞNG THỨC

NHỚ THANKS TRƯỚC KHI DOWN NHÉ

ĐÃ UPDATE BẢN MỚI TRANG 5
ĐÃ UPDATE BẢN MỚI TRANG 5

KỊCH LIỆT Y/C CÁC ĐỒNG CHÍ CLICK THANKS! CỔ VŨ NGƯỜI VIẾT PÓT TIẾP:))

Chỉnh sửa cuối:

nouvu2372

Có.Thì thưởng thức cho trọn bộ rồng Đen đó đi rồi chơi tiếp game khác=))

nouvu2372

Sau 1 đêm thao thức ngồi mò phím8-| sau cùng thì để cho các bạn dễ chơi thì có 1 số phím cần nhớ:

A-----------ĐÁNH THẤP
B-----------ĐỠ ĐÒN
C-----------ĐÁ THẤP
X-----------ĐÁNH CAO
Y-----------CHẠY NHANH
Z-----------ĐÁ CAO

THÌ SẼ TÙY VÀO NHỮNG NÚT ĐÓ TRONG PHẦN Controls MÀ CÁC BẠN SẼ GÁN NHỮNG PHÍM TRÊN ĐIỆN THOẠI ĐỂ DỄ CHIẾN HƠN

nhunguyen12

sao dzo chơi chỉ thấy co start và option, không thấy chọn nhân vật hay sound gì cả, nó cứ chạy đi chạy lại, chẳng hiểu nổi

haininh

đây là pm giả lập chơi game mà bạn.cái này hình như có từ lâu rồi bạn nhỉ nhưng chưa có trên diễn đàn mình thôi.
thank bạn nhé
mình thích nhất là chơi game trên đt. giá mà các game cho máy ngage hồi xưa mà cài được trên n95 thì hay biết mấy bạn nhỉ
thank bạn nhiều

MinhThang

Manager
đây là pm giả lập chơi game mà bạn.cái này hình như có từ lâu rồi bạn nhỉ nhưng chưa có trên diễn đàn mình thôi.
thank bạn nhé
mình thích nhất là chơi game trên đt. giá mà các game cho máy ngage hồi xưa mà cài được trên n95 thì hay biết mấy bạn nhỉ
thank bạn nhiều

Mình không chơi Game nhưng thấy anh em chơi Game n-gage trên N95 được mà bạn.

haininh

mình biết rồi
nhưng mà chỉ có game ngage mới thôi chứ game ngage hồi xưa của máy ngage cơ thì có cài được đâu
ai cài được game n gage hồi xưa của máy ngage thì chỉ mình với nhé.thank nhiều