• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Root Sign v1.0 - Dành cho "new bie"

Status
Không mở trả lời sau này.

Germaniteen

Mình chỉ cần chọn file cần sign rồi sign mà thôi! Cái này do bác BinPDA làm đó! Mọi người cứ tét thử xem sao!

MinhThang

Manager
Ai đã tex thành công các pm bằng cách Sign qua pm này thì cho ý kiến xem sao máy mình đã hack không tex được nên không biết độ chính xác của nó như thế nào dù sao cũng cảm ơn chủ toppic này đã chia sẻ.

nguyenpa

Super V.I.P
Mới format máy test thử cho các bạn, nhưng cài ko được,
test trên 3 ứng dụng
1. CORECODEC.COREPLAYER.V1.2.5.S60V3.UNSIGN.RootSiGNED.SIS

báo lỗi:

2. FREECALLSPRITE_V1.05 UNSIGNED.RootSiGNED.SIS

báo lỗi:

3. VNPHONEDIR_UNSIGNED.RootSiGNED.SIS

ok

MinhThang

Manager
PM này Sign ứng dụng chỉ cài được vào những máy đã hack phone các bạn nhé. Chưa hack thì bó tay .com YÊU CẦU CLOSE TOPPIC

Chỉnh sửa cuối:

nhodennhau2002

ông Minhthang200679 nhìn giống con vẹt quá "PM này Sign ứng dụng chỉ cài được vào những máy đã hack phone các bạn nhé. Chưa hack thì bó tay .com YÊU CẦU CLOSE TOPPIC " câu này nghe quen quen

MinhThang

Manager
ông Minhthang200679 nhìn giống con vẹt quá "PM này Sign ứng dụng chỉ cài được vào những máy đã hack phone các bạn nhé. Chưa hack thì bó tay .com YÊU CẦU CLOSE TOPPIC " câu này nghe quen quen

Ăn nói cho lịch sự nha bạn mình tin chắc bạn nhỏ tuổi hơn mình rất nhiều mình nói có cơ sở đấy. Đây là nơi không phải để bạn châm biếm người khác phải biết tôn trọng lẫn nhau nha,vì mình đều là người có ăn học cả.

nhodennhau2002

xin lỗi ông bạn nhé,tại qua led chơi gặp mem giống quá chắc nhầm.Người giống người mà,thông cảm nhé.

MinhThang

Manager
tiotio người ta nói cái cùa bạn post lên khong sừ dụng cho máy chưa hack được,còn hach rồi thì cài thẳng chứ rop chi cho mệt vậy,sao bạn ko thanh minh gì hết vậy

Không phải vậy đâu bạn ơi pm Sign trên mobile rất hữu ích trước khi pm cài thẳng vào máy nhờ file thay thế nó là pm ứng dụng ra trước khi có file nstallserver ra đời.

vubinh9366

Không phải vậy đâu bạn ơi pm Sign trên mobile rất hữu ích trước khi pm cài thẳng vào máy nhờ file thay thế nó là pm ứng dụng ra trước khi có file nstallserver ra đời.

ko hiểu ý cùa bạn bạn nói rỏ 1 chút,hack thì ko cần rot,rot nầy là phải đi với 1 cái gì nủa chứ Rod ko là NO ok,người ta nói rồi đó mà

MinhThang

Manager
ko hiểu ý cùa bạn bạn nói rỏ 1 chút,hack thì ko cần rot,rot nầy là phải đi với 1 cái gì nủa chứ Rod ko là NO ok,người ta nói rồi đó mà

Thế này nhé nếu bạn đã hack phone thì pm này sẽ dùng được còn chưa hack thì bó tay thôi hiểu rồi chứ bạn.

thanhtung792005

điện thoại chưa hack bạn xài root sign bằng cách nào mà bạn nói là dành cho các mem chưa hack đt được. Đt của bạn phải được hack rồi thì bạn mới có được .cer file của binpda thì bạn mới sử dụng root sign để sign soft được chứ!

MinhThang

Manager
điện thoại chưa hack bạn xài root sign bằng cách nào mà bạn nói là dành cho các mem chưa hack đt được. Đt của bạn phải được hack rồi thì bạn mới có được .cer file của binpda thì bạn mới sử dụng root sign để sign soft được chứ!

Chính xác đó bạn theo mình toppic này không nên để mà phải close nó lại vì bài không đúng theo chủ đề ok.

mrtien169

Ăn nói cho lịch sự nha bạn mình tin chắc bạn nhỏ tuổi hơn mình rất nhiều mình nói có cơ sở đấy. Đây là nơi không phải để bạn châm biếm người khác phải biết tôn trọng lẫn nhau nha,vì mình đều là người có ăn học cả.
Pác này >40 rồi đó .... :D:D:D

Status
Không mở trả lời sau này.