• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ROOT và THIẾT LẬP RECOVERY CHO HTC HERO (All ROM)

ToQuanbr

link recovery die roi anh Quang ơi. Anh up lại link khác cho em với nha.thanks anh nhiều!

Xin Bác Quang hướng dẫn cách root HTC Wildfire A3333, liệu cách làm có giống với Hero ko vậy, nếu khác thì nhờ Bác Quang chỉ dùm với, tôi đang rất cần Root mà qua nhiều diễn đàn vẫn chưa có cách nào dùng được.Máy của tôi cũng đã lên phiên bản 2.2 qua OTA...

hiepgocde

cháu làm theo cách của chú, khi root thì thấy báo Success vào trong máy hiện ra một Icon Superuser. Nhưng khi RECOVER thì lại báo "erro writing recover: Permission denied", khi khởi động lại vào recover vẫn chỉ thấy có 3 dòng. Mong chú giúp cháu.

Mr_Laj

Em loay hoay mãi mà làm ok hết nhưng vào Recovery ko đươc nó chỉ hiện lên 3 dòng,em gà mờ không am hiểu nhìu lắm mông các bác giúp đỡ
Ai biết số đt bác Quang cho em xin lun đi,để hỏi bác ấy cho tiện,thanks

bemap268

Máy của cháu bị treo ở loHEererherro .
cắm cab usb máy tính không nhận.
vào recove không đươc.
chỉ vào được chỗ lúc ấn : power + home + volume down thôi ạ.
mong bác giúp cháu với hic hic.
thông số máy cháu là

HERO CVT SHIP S-ON
HBOOT-1.76.007(HERO10000)
MI CROP-010f
TOUCH PANEL-SYN0104
RADIO-6.35.06.18
Aug 4 2009,19:43:30

red87

link recovery die rùi ko vô được, ai có link post cho mình cái hic hic

laimo929

recovery hero

bac quang oi chj giup e cach cai recovry cho htc hero voi nha bac e lam hoai ma k dc voi lai nhieu link bac cho die het roi bac quang oi.