• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Ruben And Lullaby 1.0 iPhone iPod Touch

azerty250776

Half-trò chơi, một nửa mảnh-nghệ thuật, Eric Loyer của Ruben & Lullaby là lập hóa đơn như là một "câu chuyện, bạn có thể chơi", một wordless comic book-theo kiểu hai mảnh, trong đó có yêu đầu tiên của họ chống lại nạn Cuốn trên một công viên, hướng dẫn về hướng giải quyết của bạn stroking và rung. Lúc đầu, lướt qua nó có vẻ tương đối cạn, nhưng các yếu tố kháng cáo voyeuristic: Tôi muốn kiểm soát nhiều hơn trong tưởng tượng của hai destiny yêu hơn ersatz phát triển một mối quan hệ với một máy tính mô phỏng. (Ít nhất là cho bây giờ; gái simulators có lạnh, tôi luôn luôn bên trái.)

dl:
Mã:
http://rapidshare.com/files/235528346/rublaknv.zip

Nou_Apple

Đọc hoài vẫn ko hiểu cái fần tiếng việt đó muốn nói gì nữa !

boy135147

dis , xài google translate mà ko chịu đọc lại , câu văn chả có nghĩa gì cả @_@

vskiet

cái bạn này post bài nhiều nhưng mà viết lung tung quá. đề nghị kiểm tra lại trước khi post đi

tigerer

tội nghiệp bác Azerty, bài bác post toàn là tiếng Anh và trên rapid share, ACE đọc không hiểu. Giờ bác đã post bằng tiếng Việt ACE đọc cũng không hiểu. Nhưng nói chung hầu hết game hat Apps bác post toàn là hay và chất lượng nhưng chỉ có điều chắc nhiều người down không được từ thằng Rapid. Như em ...hehehe. Nếu bác không phiền thì để bác thang-ngo hay dungeasy cho ACE link media trong topic của bác vậy,,

azerty250776

tội nghiệp bác Azerty, bài bác post toàn là tiếng Anh và trên rapid share, ACE đọc không hiểu. Giờ bác đã post bằng tiếng Việt ACE đọc cũng không hiểu. Nhưng nói chung hầu hết game hat Apps bác post toàn là hay và chất lượng nhưng chỉ có điều chắc nhiều người down không được từ thằng Rapid. Như em ...hehehe. Nếu bác không phiền thì để bác thang-ngo hay dungeasy cho ACE link media trong topic của bác vậy,,

Tôi không lấy gì làm phiền cả. Tôi rất là vui nếu có anh em nào trong diễn đàn làm thêm link để mọi người dễ dàng dl. Hơn nữa Nếu có ai trong forum viết luôn hướng dẫn thì càng hay