• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Rung và đèn LED HTC desire

soulmaster179

các bạn có ai biết chương trình nào chỉnh chế độ rung cho HTC desire rung mạnh hơn và đèn led không nhấp nháy khi có tin nhắn mà chỉ sáng lên k.. ai có ctr nào thì share cho mình với nha... TKS all

Chỉnh sửa cuối:

Phoenix

các bạn có ai biết chương trình nào chỉnh chế độ rung cho HTC desire rung mạnh hơn và đèn led không nhấp nháy khi có tin nhắn mà chỉ sáng lên k.. ai có ctr nào thì share cho mình với nha... TKS all

Theo mình biết thì chế độ rung của máy thuộc về phần cứng (do mô tơ rung), cái đó chắc không chỉnh được đâu. Còn phần mềm chỉnh đèn LED theo mình có mấy ứng dụng trên market (bạn search LED sẽ ra một số, test thử thôi)

soulmaster179

hix... xài go sms nó có cho chỉnh rung dài hơn và mạnh hơn còn chương trình mặc định trong máy hok chỉnh được