• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[S60^3][HD Game] Assassin's Creed - Altair's Chronicles HD

nokian8

Assassin's Creed - Altair's Chronicles HD

attachment.php

Hướng dẫn cài đặt :

1/Tải game về : http://www.megaupload.com/?d=U936SWV0

2/Giải nén được file Assassins_Creed_HD_Nokia_N8_symbian_0pvjCWIWpR1.sis

3/ Sign đối với mới chưa hack ( hack rồi không cần làm bước này ) , sẽ được như này : Assassins_Creed_HD_Nokia_N8_symbian_0pvjCWIWpR1.signed.sisx

4/Xóa đuôi Signed đi : Assassins_Creed_HD_Nokia_N8_symbian_0pvjCWIWpR1.sisx

5/Cài đặt game : Assassins_Creed_HD_Nokia_N8_symbian_0pvjCWIWpR1.sisx
(lưu ý: không run game)

6/Tải Serial và Key : http://www.multiupload.com/PYZ2GEDGBQ

7/Giải nén tập tin vừa down được 2 file : AssassinsCreed.ser và AssassinsCreed.key
chép vào C:/Gameloft

8/Run game rồi chờ ít phút để game tự extract dữ liệu ( offline nhé ^,^)

Chúc các bạn thực hiện thành công , mình đã test rồi , thích lắm :D

manle

Bạn đã test chưa mà giám khẳng định thế. Theo mình nghĩ thì bạn chưa test. Vì thứ 1: cái tên file mà bạn bảo sau khi tải về sẽ có tên như bạn nói thì nó ko giống. Thứ 2: Khi sign file cài đó thì nó sẽ ra là _signed.sisx chứ ko phải .signed.sisx như bạn nói. vì dụ ta có file là game.sis khi sign sẽ cho ra file là game_signed.sisx chứ ko phải là game.signed.sisx. Mình cũng đã test mặc dù tên file game bạn up ko giống với tên file game mà bạn nói và mình đã đổi tên cho giống với tên file mà bạn nói rồi sign rồi xóa signed rồi cài rồi chép đè rồi chạy game nhưng vẫn bảo active và active ko được buộc phải closed. Bạn hãy xem lại bài của mình. Thanks.

Chỉnh sửa cuối:

minhhoang1989

n8 mình đã hack. mình đã làm đúng như bạn. Tải game về và giải nén ra thì tên tập tin là Assassins_Creed_HD_Nokia_N8_symbian.sis mình chép vào đt và đổi lại tên Assassins_Creed_HD_Nokia_N8_symbian_0pvjCWIWpR1.sisx Sau khi cài game xong mình copy 2 file AssassinsCreed.serAssassinsCreed.key vào ổ C:/Gameloft bằng X-plore.
Kết cuộc run game nó còn kêu active và không được, làm mình tốn thời gian ngồi 1buổi down về vừa tốn công vừa tốn của. bạn vó lừa tình không đó

manle

Mình cũng thế. Mịa nó làm tốn thời gian. Post bài ko test mà giám nói đã test ok. Nhìn lời nói trong bài viết là biết ngay chưa test, nòi dowl file về sẽ có tên như thế này mà có giống đâu, sign sẽ ra như thế cũng có giống đâu. Bố láo.