• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[S60v3] ROMPatcher+ v3.1

0908727527

Thay đổi so với bản RP+ v3.0
  • Phiên bản Lite đã được SIGN, bạn không cần phải SIGN lại với DevCert
  • Cải thiện InstallServer.rmp đã được cập nhật
  • RomPatcherAuto.exe đã được đổi tên thành RPPAuto.exe để tương thích tốt hơn với Samsumg Omnia.
Chú ý
  • Do UID thay đổi, bạn phải gỡ bỏ cài đặt bất kỳ phiên bản từ RP+ v3.0 trở về trước trước khi cài đặt RP+ v3.1 (nhưng bạn có thể giữ các tập tin *. ldd)
p/s: Ứng dụng đã quá quen thuộc nên mình xin phép k úp hình nhé :)

[DOWNLOAD]http://www.mediafire.com/?z73wj7hrwbzkydb[/DOWNLOAD]​

Chỉnh sửa cuối:

phuctho

bro send mình các file .rmp Trong thư mục Parches được không? sao mình cài vô thì apply các file .rpm toàn báo đỏ.hik

AlyCuong

Active Member
bro send mình các file .rmp Trong thư mục Parches được không? sao mình cài vô thì apply các file .rpm toàn báo đỏ.hik

Cái này cũng có gì đâu mà đua đòi cập nhật bạn, cứ đang dùng tốt thì cứ dùng thôi, không phải cập nhật đâu.

phuctho

vì mình mới hack fone lại xài bản 3.0 thì file Íntall Sẻver RP +.rpm báo gạch đỏ, file open4all rp+.rpm thì bt. Không biết bị sao sẵn bảng mới nên update thử xem ai dè cũng vậy. Nên h xin các file .rpm trong verison mới này trong máy chạy được thì share cho mình với. Thank

0908727527

vì mình mới hack fone lại xài bản 3.0 thì file Íntall Sẻver RP +.rpm báo gạch đỏ, file open4all rp+.rpm thì bt. Không biết bị sao sẵn bảng mới nên update thử xem ai dè cũng vậy. Nên h xin các file .rpm trong verison mới này trong máy chạy được thì share cho mình với. Thank

Vì trong máy đã có sẵn file installsever.exe nên bạn k Apply đc đó :)
Cứ cài pm bt thôi :D

Thankanhnhe

Tức là nếu bạn vẫn cài pm unsign bình thường mà không cần apply patch intasever.rmp trong rompatch. Bởi vì bạn đã có intallsever.exe trong C/sys/bin rồi.