• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[s60v3] Y!messenger - Copyright by Yahoo!

Nhoxly00

Đây là một ứng dụng của chính yahoo phát triễn. mình thấy nó có giao diện đẹp, dễ sử dụng :D gần như dầy đủ các tính năng của trình chat yahoo trên máy tính vậy :)) mình sử dụng và thấy nó rất ổn định. nhiều tính năng :D
Nó có thể gửi dc sms từ sever yahoo miễn phí và xem dc avatar nhé! :D add nick bình thường. mình nghỉ đây là một trình chat có thể thay thế shmessenger :p

trước khi chát cần vào cài đặt chỉnh chế độ phím là phím thường hay qwerty nhé :p

Download Y!messenger

Nếu có rồi thì mod del bài giúp em​

Trunghuy90

Đúng như bác Aquasta đã nói,những pm trên mobile thì không có pm nào là hỗ trợ chat room cả. Ngoại trừ ola thôi.

Nhoxly00

Đúng như bác Aquasta đã nói,những pm trên mobile thì không có pm nào là hỗ trợ chat room cả. Ngoại trừ ola thôi.

nimbuzz có mà bác... :)
vitalk, vihuni nữa. pm chat của teamobi nữa... khá nhiều :p

Trunghuy90

Hình như chỉ có chát nhóm ,chát nick và add nick thôi á.
Ngày xư cũng từng dùng nimbuzz. Hay có lẽ tại chưa sử dụng đc hết c.năng của nó.

Nhoxly00

Hình như chỉ có chát nhóm ,chát nick và add nick thôi á.
Ngày xư cũng từng dùng nimbuzz. Hay có lẽ tại chưa sử dụng đc hết c.năng của nó.

thì vẫn như thế :p có khá nhiều pm chát có room nha bác. hihi và phần lớn đều là java

votatrung

may bac cho em hoi sao em dang nhap ma toan keu ten dang nhap hoac mat khau sai la the nao nhi

phunghoan

Trình chat này sử dụng bất tiện quá, giao diện thua xa Nimbuzz.

công nhận sử dụng bất tiện thật, chat chỉ chat đc 1 người 1 xong phải tắt đi, nhìn hay nhưng hới bất tiện