• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[s60v3] Y!messenger - Copyright by Yahoo!

MinhThang

Manager
Mình chưa sài Nimbuzz lần nào, hiện đang dùng Slick, vậy cho mình hỏi cái Slick với Nimbuzz theo bạn cái nào hay hơn??

Mỗi cái đều có ưu điểm khác nhau, lúc trước mình cũng dùng Slick xong vì bị lỗi quá nên chuyển qua dùng Nimbuzz đến bây giờ, theo mình thì mình lại thích Nimbuzz hơn vì hỗ trợ nhiều cái mình thích mà Slick lại không có. Bạn có thể cài và trải nghiệm để so sánh.

Nhoxly00

Mỗi cái đều có ưu điểm khác nhau, lúc trước mình cũng dùng Slick xong vì bị lỗi quá nên chuyển qua dùng Nimbuzz đến bây giờ, theo mình thì mình lại thích Nimbuzz hơn vì hỗ trợ nhiều cái mình thích mà Slick lại không có. Bạn có thể cài và trải nghiệm để so sánh.

anh giống em :p trước giờ xài mỗi nimbuzzz :D

iupxlam

cái Slick làm thế nào để từ Contact List chuyển sang cửa sổ Chat nhỉ :-? toàn phải mở bừa nick nào đó :(

XUANKA

mình dùng slick chủ yếu để nhận và gửi file thổi.nó chỉ được mỗi cái đó.nimbuzz thì được cái gọi qua yahoo.sh thì chơi được nhiều nick.mỗi cái cho 1 việc.cần việc gì thì lôi phần mềm đó ra

w0nderb0y

cái Slick làm thế nào để từ Contact List chuyển sang cửa sổ Chat nhỉ :-? toàn phải mở bừa nick nào đó :(

không có đâu bạn ah... Cứ mở nick đang chát đi.. Nick đang chát cập nhật ngay trên đầu mà :D

konhuloiemnoi

máy mình ko cài đc Nimbuzz. nên k biết thế nào , còn dùng slick thì cũng tạm , mình thấy ứng dụng java này chạy cũng hay đấy chứ , đăng nhập cũng k có j là lâu lắm , cùng lắm là chục giây thôi mà , ngoài ra mọi người có thể dùng những ứng dụng chat yh java khác như là : ebuddy , yahoo 2011 .....

letruongphong83

bạn Nhoxly00 có tài khoản bên symbianvn.net ko cho mjnh mượn.mình đã đký rùi mà đnhập báo cảm ơn mà vẫn ko down dc.toàn báo chỉ có thành viên mới nhìn thấy link.nhấp vào đký.có thj cho mình mượn.gửi vào mail cũa mình nha.thankkkkkkkkkkkkkkkkk:thankyou:

manhthang599gtb

cái này mình thấy nó chạy chậm hơn là bản Y!h trong máy bản mặc định trong máy khá nhanh cái này mình down về cài đăng nhập mất đúng 1p với được.

hinnja222

Sao mình xài cái này lúc đăng nhập lúc nào nó cũng báo sai mật khẩu hoặc tên tài khoản gì đó, dù mình ấn chắc chắn đúng. (mật khẩu của mình toàn số không kí tự phức tạp)

Có bạn nào biết cách khắc phục không, chỉ mình đi.

Nhoxly00

Sao mình xài cái này lúc đăng nhập lúc nào nó cũng báo sai mật khẩu hoặc tên tài khoản gì đó, dù mình ấn chắc chắn đúng. (mật khẩu của mình toàn số không kí tự phức tạp)

Có bạn nào biết cách khắc phục không, chỉ mình đi.

cái này bị hạn chế chỉ nhập mật khẩu tối đa 16 kí tự thôi bạn :(

hinnja222

cái này bị hạn chế chỉ nhập mật khẩu tối đa 16 kí tự thôi bạn :(

Mật khẩu của mình chỉ có 6 số thôi. Thử cả tiếng đồng hồ vẫn cứ sai.

Chả biết làm sao nữa.

Nhoxly00

Mật khẩu của mình chỉ có 6 số thôi. Thử cả tiếng đồng hồ vẫn cứ sai.

Chả biết làm sao nữa.

của mình vẫn đăng nhập dc màk. củng 6 số :D. mà bạn dùng mạng gì?