• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[S60v3v5 S^1^3 Anna Belle]Gravity v2.70 (7205) » Mạng Xã Hội trong tay bạn!

Status
Không mở trả lời sau này.

angellove90

Gravity v2.70 (7205) » Mạng Xã Hội trong tay bạn! S60v3v5 S^1^3 Anna Belle

Giới thiệu! .
Chức năng chính của phần mềm này, là kết nối vào các mạng Xã Hội. Bạn có thể chia sẻ thông tin, up ảnh nhanh chóng và dễ dàng.Thông tin bạn bè được cập nhật rất nhanh và chính xác.Bắt đầu vào phần mềm các bạn cần đăng nhập các tài khoản, và cài điểm truy cập. Nói chung là phần mềm rất tuyệt, anh em test nhé!
Phiên bản 2.70 Build 7205 For Belle, Anna, S^3, N97, N97mini orC6-00
Download
For S60v5 and S^1 (5800, 5230, ...)
Download
For S60v3 FP2 (E72, E52, ...)
Download
For S60v3 (N95, E71, ...)
Download
Don't know...
Download

hình ảnh thực hiện trên máy của mình
Hướng dẫn full Gravity

Trước tiên cần phải tải phiên bản Gravity v1.32 Retail sau (hỗ trợ mọi dòng máy)

[download]http://www.box.com/s/b61a8a19f3a6eda22aea[/download]

- Cài đặt phiên bản 1.32 đó, cài luôn các phiên bản khác trong topic này
- Mở trước bản 1.32 và đăng nhập, sau đó thoát ra
- Tiếp tục mở phiên bản kia, đăng nhập xong vào xem thông tin. Sẽ thấy thông báo ''Thanks for registering...''
- Như vậy là Gravity đã được full hoàn toàn, bạn đã có thể xóa bản 1.32 kia được rồi. Và điện thoại bạn đã vĩnh viễn full với ứng dụng này cho dù có format, và đương nhiên k bao giờ cần phải làm lại mấy bước này nữa ;)
Hình ảnh đã full. Cái dòng xanh dương thể hiện đăng kí thành công

Hướng dẫn nguồn Symbianvn

Chỉnh sửa cuối:

Dragon459

Manager
M khá ấn tượng với bàn phím qwerty mini trong phần mềm này. nếu như tách được nó thành 1 phần mềm riêng cho v5 thì rất hay. :D

anhtuana12

pm này lướt khá hay
chỉ tiếc 1 cái là Face hiển thị không quá 800 kí tự, nên 1 số bài viết dài k đọc hết dc

angellove90

M khá ấn tượng với bàn phím qwerty mini trong phần mềm này. nếu như tách được nó thành 1 phần mềm riêng cho v5 thì rất hay. :D

đồng ý. Phần mềm này nhẹ mà tích hợp nhiều cái hay thật
=====================
pm này lướt khá hay
chỉ tiếc 1 cái là Face hiển thị không quá 800 kí tự, nên 1 số bài viết dài k đọc hết dc

thì ấn view xem đầy đủ đc mà.nói chung rất tuyệt
===============================
sao mình không vào fb được nhỉ?

ấn add acc chọn fb điền email,pass rùi save, ấn go online để kết nối. Mình vào bình thường mà

Last edited by a moderator:

ak33

Omg!Kô biết cái này có ae họ hàng gì với Opera Mini hay kô mà sao siêu nhẹ,siêu mượt thế kô biết!!
Nhưng sao mình vào thấy ....Demo là sao vậy??

khactoan83

Gravity is expired ! hết hạn dùng thử rồi sao đây, có ai crack được kg ?

angellove90

Omg!Kô biết cái này có ae họ hàng gì với Opera Mini hay kô mà sao siêu nhẹ,siêu mượt thế kô biết!!
Nhưng sao mình vào thấy ....Demo là sao vậy??

demo là bản thử nghiệm thôi bạn à
Demo!!cho dùng thử 10 ngày!
Mà trên ovistore gravity có dung lượng là 2,2mb(?) và có giá 120.000vnđ(!!!!!!!!)
Gravity is expired ! hết hạn dùng thử rồi sao đây, có ai crack được kg ?

đã up date làm bản full ở #1. Thành công 100%

Chỉnh sửa cuối:

ak33

Demo!!cho dùng thử 10 ngày!
Mà trên ovistore gravity có dung lượng là 2,2mb(?) và có giá 120.000vnđ(!!!!!!!!)

hoang193

M cài bản 2.8 vào trước.dùng 1thời gian. Giờ cứ cài cái 1.32 vào cũng ăn demo mất rồi. Làm sao đây c?

xung

em cũng bị demo rồi. xóa cài lại cũng bị nữa. các bác giúp đỡ!!! :D

iamstven

em cũng bị demo rồi. xóa cài lại cũng bị nữa. các bác giúp đỡ!!! :D

chưa tìm được cách crack nha b.cách cũ bị fix rồi. năm 2013 là năm của 1 số phần mềm bị fix:))

Status
Không mở trả lời sau này.