• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

S60v5 chạy giao diện Windows XP

TruongHan

Super V.I.P
Hiện tại thì 5800 đã xài tới Win 7 rồi :D,Win XP này đã có lâu nhưng tới giờ mình mới tìm được bản free này,mọi người test xem nhé :)

Xem clip demo tại đây

moment_musical

Mình cũng vừa thử cài xog nhg bị báo lỗi chứng chỉ:(.máy mih đã hack và m cũg đã sign trên máy nhg cũg k đc.

Posted via Mobile Device

TruongHan

Super V.I.P
dt hack rồi nhưng sào cài vào lỗi chứng chỉ vậy bác

Mình cũng vừa thử cài xog nhg bị báo lỗi chứng chỉ.máy mih đã hack và m cũg đã sign trên máy nhg cũg k đc.
Thử cái này nhé,các mem nước ngoài install ok mà :)
http://www.4shared.com/file/125142440/24334cbf/_2__WinXP.html
Cái này dùng dạng flash hay là gì thế bác chủ top
Bản chất của nó là file Flash :)

Chỉnh sửa cuối:

TruongHan

Super V.I.P
Nói thiệt chứ SPAM gì.bấm THK rồi mới đọc mấy bài dưới thấy đây là file FLASH.Còn trước đây Jack giới thiệu là phần mềm cài vô:-??

Không cái nào là HDH hết bạn àh,Win95,XP,Win 7 thật ra chỉ là file Flash hết,không phải file hệ thống :)

saigon230206

Hiện tại thì 5800 đã xài tới Win 7 rồi :D,Win XP này đã có lâu nhưng tới giờ mình mới tìm được bản free này,mọi người test xem nhé :)

Xem clip demo tại đây
Free đâu mà free đại ca. Tui tải bản của bạn về dùng khoảng 1 giờ sau là nó không cho dùng nữa. Ghét quá tui xóa nó mất tiêu rồi.X-(

quochung83

tui cũng vậy sài được 1 lúc thì nó hết cho free!
mà actice cũng hẻm được vô trang chủ của nó thì toàn tiếng anh với tiếng trung giá mua là 4.77USD muốn mua sài mà hẻm bít cách mua lun

TruongHan

Super V.I.P
Free đâu mà free đại ca. Tui tải bản của bạn về dùng khoảng 1 giờ sau là nó không cho dùng nữa. Ghét quá tui xóa nó mất tiêu rồi.X-(

tui cũng vậy sài được 1 lúc thì nó hết cho free!
mà actice cũng hẻm được vô trang chủ của nó thì toàn tiếng anh với tiếng trung giá mua là 4.77USD muốn mua sài mà hẻm bít cách mua lun
Không biết có sự can thiệp,bảo vệ không,link bản này đã bị xóa trên mấy forum nước ngoài rồi đó,ít ra các bạn cũng đã được test xem qua thế nào rồi b-)
Mua thì bạn thanh toán qua thẻ,giá 4.99 $ từ shop immmooo,trang của nó nè
http://shop.immmooo.com/affiliates/product/product_view.php?product_id=112#

bemap179

Nhìn hay hay nhưng không dám xài vì mình Sybian thì cứ dùng Sybian thôi