• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

S60v5 chạy giao diện Windows XP

boyPDA

Hôm trước bên box Sym 3rd có con n95 chạy win95.Hôm nay sang đây giật mình khi thấy topic tưởng 5800xpress gồng mình mà cõng xp chạy chớ!đặt topic như vầy dễ hiểu nhầm lắm à nghen!

jackpham

đây là 1 phần mềm chạy nền flash giống như MyPhone, để sử dụng full bạn cài bản MyPhone 2.10 full. sau đó cài bản XP này vào thế là bạn có bản full XP này luôn.

hongthanh

đây là 1 phần mềm chạy nền flash giống như MyPhone, để sử dụng full bạn cài bản MyPhone 2.10 full. sau đó cài bản XP này vào thế là bạn có bản full XP này luôn.

Tưởng bản này là bản đủ rồi Anh? Nó không áp dụng được với Win7 đúng không A?

jackpham

Tưởng bản này là bản đủ rồi Anh? Nó không áp dụng được với Win7 đúng không A?

Cách cài full bản WIN7 nè!
_Đầu tiên các bạn cài phần mềm MyPhone 2.10full
_Tiếp theo là các bạn cài phần mềm Window 7
_Dùng trình X_Explore tìm đến ổ C:\Data\Others\Trusted
Trong thư mục Trusted này có 2 thư mục là: WIN7 và MyPhone. Chép tập tin WIN7.swf sang thư mục MyPhone và đổi tên thành MyPhone.swf
_Sau khi chép và đổi tên xong, các bạn trở về màn hình chính, gỡ bỏ phần mềm WIN7hoặc không gỡ bỏ cũng được.
_Chạy phần mềm MyPhone là ta được một bản Win7 full

ho4ng07

Posted via Mobile Device sao ko cài dược pm win xp . Chủ topic xem laị giùm vơí