• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Sacred Odyssey©: Rise of Ayden

heomapmoi

các bác cho em hỏi game này cracked xong chơi thoát ra là phải chơi lại từ đầu ah?

chuongkim

Mình cũng bị trường hợp không save được. Chới thấy autosave, nhưng khi thoát game vào lại không thấy chữ continue mà chỉ có new game

rgx120

các bác cho em hỏi game này cracked xong chơi thoát ra là phải chơi lại từ đầu ah?

Mình cũng bị trường hợp không save được. Chới thấy autosave, nhưng khi thoát game vào lại không thấy chữ continue mà chỉ có new game

Bạn sử dụng chương trình Ifile , sửa lại OwnerShip của file Savegame.bin trong Document mà bạn chép vào lúc đầu khi hack của game này từ root thành mobile sau đó Respring lại 1 lần
tiếp theo đó cài Firewall cho iphone trên Cydia, khi vào game này thì bấm All deny connection để ngăn ngừa Gamloft lock game thế rùi chơi vậy thôi

Chỉnh sửa cuối:

minhduy2702

T_T chơi tới khúc đi gặp bird-man nó kiu đi giải cứu uncle mà chổ đó nằm ở bên kia sông làm sao mà qua ai biết không chỉ mình với :H

karlovo

T_T chơi tới khúc đi gặp bird-man nó kiu đi giải cứu uncle mà chổ đó nằm ở bên kia sông làm sao mà qua ai biết không chỉ mình với :H
post hình cho mình xem dc ko? phá đảo lâu rồi nên chả nhớ lắm:D, game này chỉ khó mỗi đoạn chỉnh gương thôi, còn lại rất đơn giản.>:)

minhduy2702

Đoạn đó để sau nhé. 1 cai main quest khác : sau khi mình đánh con người đá rớt xuống dung nham,thì nó nói mình trở về Dentoras,về đó rùi mình không biết làm thế nào để tiếp tục nv. Nguyen văn câu nói nó thế này nè: " The fourth fragment of Uỷah's Grail lies somewhere inside Firepitch Keep . Go to the village of panor to find out as much as you can about the Keep and what dangers may blurk within it. Then proceed to Firepitch Kêp and recover the fragment." "Return to Dentoras"

Bạn có yahoo không có gì nói chuyện cho dễ nhé thanks bạn trước ^^!

Chỉnh sửa cuối:

karlovo

Đoạn đó để sau nhé. 1 cai main quest khác : sau khi mình đánh con người đá rớt xuống dung nham,thì nó nói mình trở về Dentoras,về đó rùi mình không biết làm thế nào để tiếp tục nv. Nguyen văn câu nói nó thế này nè: " The fourth fragment of Uỷah's Grail lies somewhere inside Firepitch Keep . Go to the village of panor to find out as much as you can about the Keep and what dangers may blurk within it. Then proceed to Firepitch Kêp and recover the fragment." "Return to Dentoras"

Bạn có yahoo không có gì nói chuyện cho dễ nhé thanks bạn trước ^^!
Đánh xong con người đá là bạn sắp finish game rồi đó,ban bảo kẹt ở đoạn qua sông? Nó ở map đầu tiên ah ? Mình nhớ mang máng thôi? Thế bạn đến gần chỗ lâu đài chưa?

karlovo

Chỗ qua sông thì bạn dùng vũ khí con rắn móc vào chỗ nào đó ở cái cầu là sang dc thôi, bạn test xem sao nhé, vì finish game là mình cũng del lun nên ko có ấn tuợg gì mấy:D