• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SafeManager v1.90_S60v3v5 - Quản lý, bảo vệ điện thoại "n trong 1"

tuanloc1

các bác cho hỏi phần mềm này có khóa toàn bộ điện thoại được không, kiểu tự động khóa điện thoại, phải đánh pass mới dùng được điện thoại ấy

Không đâu bạn. Chỉ khóa cho riêng nó thôi. Còn khóa kiểu bạn nói thì cứ dùng mặc định của máy là được rồi, cần gì PM?

huynhminhhung

nnghe đâu phần mềm này có chức năng chuyển hướng cuộc gọi ? .. vậy mà mình mò hoài không thấy đâu .
bác nào rành chỉ giúp cho cảm ơn

nguyentanbinh

Well-Known Member
nnghe đâu phần mềm này có chức năng chuyển hướng cuộc gọi ? .. vậy mà mình mò hoài không thấy đâu .
bác nào rành chỉ giúp cho cảm ơn

- Bạn vào quản lý chặn cuộc gọi tức là mục thứ 6 trong giao diện chính của safeManager, Sau khi vào thì chọn kiểu chặn Mặc định bạn chọn option/Túy chọn cá nhân/Kiểu chặn cuộc gọi/Chọn dòng thứ 7 đó là chức năng chuyển hướng cuộc gọi. Chúc bạn vui vẽ

Chỉnh sửa cuối:

dracula_bg

- Bạn vào quản lý chặn cuộc gọi tức là mục thứ 6 trong giao diện chính của safeManager, Sau khi vào thì chọn kiểu chặn Mặc định bạn chọn option/Túy chọn cá nhân/Kiểu chặn cuộc gọi/Chọn dòng thứ 7 đó là chức năng chuyển hướng cuộc gọi. Chúc bạn vui vẽ

Bác Bình ơi. em thấy mọi người test thì bảo phần mềm này chặn cuộc gọi rất tốt, tốt hơn ACM. Nhưng sao em dùng E71 chặn nó bao giờ cũng có một tiếng chuông rồi mới ngắt. nó không dài chỉ tút cái thôi nhưng đầu kia vẫn phát hiện ra.

tuanloc1

Bác Bình ơi. em thấy mọi người test thì bảo phần mềm này chặn cuộc gọi rất tốt, tốt hơn ACM. Nhưng sao em dùng E71 chặn nó bao giờ cũng có một tiếng chuông rồi mới ngắt. nó không dài chỉ tút cái thôi nhưng đầu kia vẫn phát hiện ra.

Bạn vào PM vào xử lý cuộc gọi chọn ngắt ngay là xong!

dracula_bg

Bạn vào PM vào xử lý cuộc gọi chọn ngắt ngay là xong!

bác làm mấy cái hình hướng dẫn như bác bình, hoặc nói tường tận từng bước vào đâu vào đâu cho em với đc không, nói chuung chung vậy khó mò quá bác ơi.

nguyentanbinh

Well-Known Member
bác làm mấy cái hình hướng dẫn như bác bình, hoặc nói tường tận từng bước vào đâu vào đâu cho em với đc không, nói chuung chung vậy khó mò quá bác ơi.

- Vào giao diện chương trình / Qlý Chặn/Kiểu chặn/Mặc định/ chọn option / tùy chọn cá nhân/Kiểu chặn cuộc gọi/ chọn báo mạng bận. Chúc Vui

theman0nline

Cho mình ngoài lề chút xíu xiu nha :(. Cho mình xin cái X-Plore việt hóa 1.45 với . Mình làm mất rồi :(

haingoai1004

Các bạn nghiên cứu việt hóa hết thì rất hay, vẫn nhiều chỗ ô vuông, máy của mình cài 02 cái đầu chủ đề thì được, mấy cái sau bạn NGUYENTANBINH chèn thêm tiếng việt hay gì đó vào mình download về được nhưng cài không được. Mong sao bạn NGUYENTANBINH và bạn TUANLOC1 nghiên cứu việt hóa hoàn chỉnh, chạy tốt thì anh em rất cảm ơn các bạn.

dracula_bg

- Vào giao diện chương trình / Qlý Chặn/Kiểu chặn/Mặc định/ chọn option / tùy chọn cá nhân/Kiểu chặn cuộc gọi/ chọn báo mạng bận. Chúc Vui

cái báo bận thì em biết rồi anh ạ, em muốn hỏi là sao mà máy của em có một tiếng tút rồi mới báo bận, như vậy thì người bên kia vẫn phát hiện là mình tắt máy chứ không phải máy bận, anh tuanloc bảo em là cài đặt là chặn ngay nhưng em không mò được ra.

bachhaiduong007

mình hôm bữa bật opera, lỡ tay nhấn vào chữ phần mềm không tin cậy.
Nên giờ cứ truy cập oprera thí chương trình nó chặn lại. Làm sao bỏ chương trình Opera ra khỏi danh sách ứng dụng ko tin cậy đc vậy?
ai chỉ mình với nha.

duylinh27884

Moderator
mình hôm bữa bật opera, lỡ tay nhấn vào chữ phần mềm không tin cậy.
Nên giờ cứ truy cập oprera thí chương trình nó chặn lại. Làm sao bỏ chương trình Opera ra khỏi danh sách ứng dụng ko tin cậy đc vậy?
ai chỉ mình với nha.

Bạn vào quản lý mạng=>tường lửa mạng=>chặn kết nối/xóa opera đi là xong

nguyentanbinh

Well-Known Member
Các bạn nghiên cứu việt hóa hết thì rất hay, vẫn nhiều chỗ ô vuông, máy của mình cài 02 cái đầu chủ đề thì được, mấy cái sau bạn NGUYENTANBINH chèn thêm tiếng việt hay gì đó vào mình download về được nhưng cài không được. Mong sao bạn NGUYENTANBINH và bạn TUANLOC1 nghiên cứu việt hóa hoàn chỉnh, chạy tốt thì anh em rất cảm ơn các bạn.

- Phiên bản Fix hoàn chỉnh thì mình chưa up còn những chỗ bạn nói ô vuông đó chính là bộ data của china cái đó hiện nay mình đang tìm cách edit cái data china này qua Việt nam nhưng có đều là china nhúng File bảo mật cao qua chưa edit vào source được, Phiên bản mà bạn nói cài không được là do mình để chế độ Mod settings nên nó tự install lúc boot nó báo lỗi là đúng rồi vì cái đó mình làm để test lỗi để mình uplink Fix hoàn toàn 3 ngôn ngữ cho các member xài trong khi sử dụng tốt.

nguyentanbinh

Well-Known Member
cái báo bận thì em biết rồi anh ạ, em muốn hỏi là sao mà máy của em có một tiếng tút rồi mới báo bận, như vậy thì người bên kia vẫn phát hiện là mình tắt máy chứ không phải máy bận, anh tuanloc bảo em là cài đặt là chặn ngay nhưng em không mò được ra.

- Nguyên nhân ở đây là những dòng máy Eserri trở lên tất cả Chặn gọi đều có tiếng beep xong mới ngắt là đúng rồi vì hiện nay những dòng V3 V5 trở lên chưa có tác dụng này sẽ cập nhật trong những phiên bản sau, Mình sẽ cho ý kiến lên PV china về việc này. Chúc Vui