• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SafeMgr v3.50(1071) VI- Quản lý, bảo vệ điện thoại "n trong 1"

Tuank31a

Khi cài đặt ứg dụg gì đó thanh báo ở trên vẫn lỗi phôgchữ,thanh báo gprs dùg vài ngày là báo âm kb

tuanlongcr7

Đang gọi vẫn bị lỗi báo chống bị nghe lén sau đó ngắt cuộc gọi giữa chừng hoặc đang gọi có chuông bên đầu dây bên kia rồi nhưng tự nhiên ngắt luôn bạn nhé. Kiểm tra lại đi tuanloc. Thanks

tuanloc1

Đang gọi vẫn bị lỗi báo chống bị nghe lén sau đó ngắt cuộc gọi giữa chừng hoặc đang gọi có chuông bên đầu dây bên kia rồi nhưng tự nhiên ngắt luôn bạn nhé. Kiểm tra lại đi tuanloc. Thanks

Bạn vào cài đặt, tắt chống nghe lén (hoặc chọn mức cơ bản) là sẽ không bị lỗi này!

tuanlongcr7

Vào phần công cụ,rồi đặt lịch. Thay đổi cấu hình và hẹn giờ tắt máy được,sao hẹn giờ khởi động lại máy nó lại không thực hiện bạn nhé. Bạn fix lại giúp nhé tuanloc,thanks

Haiandrew

Trong diển đàn có hướng dẩn hack phone kg bạn? Mình tự làm đc kg? Chỉ mình với kảm ơn nhiều.!

tuanlongcr7

Bạn vào pc,lên google tìm hackphone không cần cer key sẽ có hướng dẫn cách làm rất cụ thể. Mình hack bằng Drweb đã thành công trên e71,cách của mình phải dùng cả bằng pc nữa.

vantritv

anh MinhThang ơi ! lấy file tiếng việt cua safe ở đâu vậy? hướng dẩn mọi người đi anh...

thickgjko

Sao kaj dt cua em k mo len dc nhj. Ai bat benh jup e phat. Xung dot p.mem gj ma 1 so phan mem k mo dc, ke ka trjnh duyet mac dinh cua may.

locthuyforever

Vào phần công cụ,rồi đặt lịch. Thay đổi cấu hình và hẹn giờ tắt máy được,sao hẹn giờ khởi động lại máy nó lại không thực hiện bạn nhé. Bạn fix lại giúp nhé tuanloc,thanks
Hẹn giờ tắt máy thì được, khi tắt máy các ứng dụng đều tắt, và SafeMgr cũng không ngoại lệ, thế nên bạn hẹn giờ khởi động lại (kiểu như 10h tối hẹn tắt máy rồi sáng 6giờ bảo nó mở máy lên) thì bó tay! bác tuanloc cũng chẳng biết đường fix vào đâu! Chức năng khởi động lại máy coi chừng bị hiểu nhầm, giống như trên PC, nút Power và Restart có chức năng hoàn toàn khác nhau. Theo tôi hiểu chức năng khởi động lại máy của pm này là Restart chứ không phải tắt nguồn bỏ đó rồi hẹn một thời gian nhất định sẽ khởi động lại máy.