• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SafeNote for S60 2nd Ed Goes Freeware

MinhThang

Manager
Phần mềm soạn thảo ghi chú mạnh mẽ, cho phép bạn đặt mã bảo vệ để tránh sự xâm nhập ngoài ý muốn, cho phép bạn lựa chon size Fonts và màu chữ...
Nhiều chế độ thiết lập như: Startup Password, Auto-Lock,Sort By,Private với 2 chế độ Hide Titles và Show Titles...
Không có máy để Test nên không thể có thêm thông tin, các bạn tự khám phá nhé.
Phần mềm là file Sis Download về cài đặt bình thường.

MinhThang

Manager
Anh em nào Vh em này luôn đi mình đã vh và dùng nó rất hay, khỏi sợ lộ thông tin bí mật rồi nhé.

TruBic

Well-Known Member
Anh em nào Vh em này luôn đi mình đã vh và dùng nó rất hay, khỏi sợ lộ thông tin bí mật rồi nhé.
Anh trai vh dành cho 3rd hay sao mà ko úp lên hả anh trai. Để em test và vh trên v2 nhé.

0988345352

Hùi trước mình học tiếng Nga.. nên không biết tí gì về tiếng anh ngoài từ iloveyou hihi.. bạn nào viết hóa đi.. giúp với.. Thank trước nhé ^!^

Cái này liệu sau khi dùng pm dọn rác có bị mất dữ liệu kô các bro?:-/ Trước e dùng pm dọn rác của anhtamhcm kô hỉu sao các note trong máy mất tiêu hết lun :( :( :-/

ngocthanhdhgtvt

Cái này liệu sau khi dùng pm dọn rác có bị mất dữ liệu kô các bro?:-/ Trước e dùng pm dọn rác của anhtamhcm kô hỉu sao các note trong máy mất tiêu hết lun :( :( :-/
Nếu vậy thì đừng có d:-/ng nhé
pm hay vậy mà bạn không test đi còn hỏi trước hỏi sau X-(

Nếu vậy thì đừng có d:-/ng nhé
pm hay vậy mà bạn không test đi còn hỏi trước hỏi sau X-(

Reply vậy cũng "Thanks" ta àh ? Tui thấy bác thanks vô tội vạ rùi đó :mad:):mad:), nói vậy thôi chứ thanks là quyền của bác, nhưng tui thấy bài nào mà kô hài lòng bác cũng thanks (bằng chứng là bài trên của tui?) kô bít bác có bị gì kô nữa... :(
Mà Tui thắc mắc vậy là sai sao ?

MinhThang

Manager
Reply vậy cũng "Thanks" ta àh ? Tui thấy bác thanks vô tội vạ rùi đó :mad:):mad:), nói vậy thôi chứ thanks là quyền của bác, nhưng tui thấy bài nào mà kô hài lòng bác cũng thanks (bằng chứng là bài trên của tui?) kô bít bác có bị gì kô nữa... :(

Câu hỏi đặt ra cũng là một ý hay để mọi người tìm hiểu, Thanks là đúng sao bạn lại nói thế. Mỗi người có 1 cách giao tiếp riêng, có thể mình hỏi, bạn không trả lời được mình vẫn phải cảm ơn bạn như thường. Phép lịch sự trong giao tiếp, trên DD thay bằng lời nói là dấu Thanks!

ngocthanhdhgtvt

cái dấu thanks đó là quyền of mình và mình quyết định sự tồn tại của nó nhéX-(
còn việc đó thì bạn ko hiểu đâu:))
àh mà chỉ có 1 vip nữa hiểu thôi:))
thôi đây là chuyện riêng của mình nhé
bạn ý kiến ko hợp lý là mod delete bài nhé>:)

Câu hỏi đặt ra cũng là một ý hay để mọi người tìm hiểu, Thanks là đúng sao bạn lại nói thế. Mỗi người có 1 cách giao tiếp riêng, có thể mình hỏi, bạn không trả lời được mình vẫn phải cảm ơn bạn như thường. Phép lịch sự trong giao tiếp, trên DD thay bằng lời nói là dấu Thanks!
Biết là vậy nhưng những bài kô hài lòng bác ấy cũng thanks nên mới có chuyện :))

cái dấu thanks đó là quyền of mình và mình quyết định sự tồn tại của nó nhéX-(
còn việc đó thì bạn ko hiểu đâu:))
àh mà chỉ có 1 vip nữa hiểu thôi:))
thôi đây là chuyện riêng của mình nhé
bạn ý kiến ko hợp lý là mod delete bài nhé>:)
Mình có bảo là bạn kô đc thanks người khác đâu? Mình cũng bảo đó là quyền của bạn mà :)
Hiểu chứ, bạn thanks như vậy thì ai mà kô biết bạn đang .... :)) =)) Đừng tưởng tui kô biết nhé =)),.
Thôi Stop mất công bị ban nick thì... phải lập nick khác thì mệt :|:|

Chỉnh sửa cuối:

ngocthanhdhgtvt

Biết là vậy nhưng những bài kô hài lòng bác ấy cũng thanks nên mới có chuyện :))

Mình có bảo là bạn kô đc thanks người khác đâu? Mình cũng bảo đó là quyền của bạn mà :)
Hiểu chứ, bạn thanks như vậy thì ai mà kô biết bạn đang .... :)) =)) Đừng tưởng tui kô biết =))
Thôi Stop mất công bị ban nick thì... pahir lập nick khác thì mệt :|:|

Sau bài này miễn bàn luận chuyện ngoài chủ đề topic bạn nhé. còn cái dấu"....." ko phải chỉ mình bạn có khả nang đó đâu:p
nói nhiều mình cũng sợ mod ban nick lắm- còn bài trước mình thanks bạn với lý do :là new mem mà bạn biết tới pm dọn dẹp hệ thống là tốt đấy=D>, mình thấy nhiều mêm cầm symbian trong tay mà ko biết nó là symbian:O thế mới tội:((

NO SPAM

Bác Mod MinhThang post pm này cho V2 mà sao hình lại chụp trên V3 thế kia? :-/ Như thế đc coi là chưa test mà vãn post lên kìa :))

MinhThang

Manager
Bác Mod MinhThang post pm này cho V2 mà sao hình lại chụp trên V3 thế kia? :-/ Như thế đc coi là chưa test mà vãn post lên kìa :))

Ặc V2 đấy em N72+8 đấy. Thắc mắc ghê pm chạy đảm bảo không trở ngại test đi cho mấy cái hình thay vào đó luôn nhé.:D

ngocthanhdhgtvt

Bạn àh tuy hình ảnh là 3rd nhưng nó đã đc test rồi,(my 7610 and trubic's N70) khi Mod up lên thì anh em test liền vì vậy pm đã test cho đến thời điểm này nhé. Sceenshot 3rd nhìn cho hấp dẫn lắm chứ. Hjh
bạn yên tâm nhé , tí nữ sẽ có bản Vh của trubic thôi. Hjhj