• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SajiOSv3 - Giả lập HĐH Win Vista cho S60

su30mk2

hik.N70 ME của em cài hok vào được SajiOS.còn cài flash thì vào đc nhương hok thấy j.

quangphong123

bác Zenki ơi sao tớ không cài được Flash Lite 2.0. Mình cài vào nó toàn báo là " Application may not be compatible with phone. Quit íntallation". Nó toàn báo thế thôi cậu àh. Mình dùng máy N6680. Giúp mình với nhé. Cảm ơn cậu trước nhé

boychien89

bác nào có phần mềm Python For OS 8.x (N70 , N72 etc) thì gửi qua mail cho em với.Địa chỉ:taychoi_tungtien@yahoo.com.thanks

thanhtungsx

bác nào có phần mềm Python For OS 8.x (N70 , N72 etc) thì gửi qua mail cho em với.Địa chỉ:taychoi_tungtien@yahoo.com.thanks

Puthon 1.44 và Modul pack 1.30 dành cho bạn nè , nhớ cài cả 2 file vào máy bạn nhé . Chúc vui vẻ . :D

boychien89

em cài tất cả theo trình tự rồi nhưng sao khi mở SajiOSv3 thì không mở được.vào la bị ra ngay chưa thấy hiện ra gì cả.mong các bác giúp em.thanks.

thanhtungsx

em cài tất cả theo trình tự rồi nhưng sao khi mở SajiOSv3 thì không mở được.vào la bị ra ngay chưa thấy hiện ra gì cả.mong các bác giúp em.thanks.

Không biết máy bạn có bị lỗi ko chứ Pythpn và Modul pack đó là mới nhất rồi đó bạn à . :-??

boychien89

Em cài flashlite 2.1 rồi.nhưng vẫn không được.mà cho em hỏi cài xong Python, Modul và flash rồi có cần kích hoạt để chạy không.em cài một lươt tất cả các phần mềm trên rồi vào chỗ sajios trong my own nhưng toàn bị quay trở lại mục My own

ongtrungducmx25

Em cài flashlite 2.1 rồi.nhưng vẫn không được.mà cho em hỏi cài xong Python, Modul và flash rồi có cần kích hoạt để chạy không.em cài một lươt tất cả các phần mềm trên rồi vào chỗ sajios trong my own nhưng toàn bị quay trở lại mục My own
Mình nghỉ là cái này khó sài lắm mà còn làm cho máy mình nặng thêm mau tốn pin lém! có sao thì để zay là tốt rồi. Còn tốc độ chuột chậm ghì ah.