• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Salling Clicker v3.5.0.860 (phần mềm đa chức năng nên xem)

hailong259

mình cũng rất thích cái này chỉ mỗi tội cái là nó thua cái "phone remote control => PRC" thôi
cái PRC thì xài cái "mouse pointing" thì có thể hiển thị nguyên cái màn hình laptop lên trên dtdd luôn, còn cái "Salling Clicker => SC" thì không thể hiển thị màn hình nên cái mouse đó đi đâu thì cũng không biết => phải ngồi gần mới biết con chuột đi đâu (ai mà cận thì coi như mù luôn, không giải quyết được vấn đề làm biếng của chúng ta => vẫn phải ngồi gần # chỉ có chơi nhạc thì khỏi)
kết luận: cái nào cũng có nhiều khuyết điểm hết, nhưng dù sao vẫn mong cái SC có cái script nào cho view màn hình laptop trên mobile luôn thì hay biết mấy, => bạn nào biết thì chỉ giáo với => không trông mong gì cái PRC đâu, kết nối quá tệ.
đã test trên con N81 8gb

Đã có cái bạn cần

Screen script 1.1

New:
- Zoom in /Zoom out in fullscreen mode.

Controls:
1 : Zoom in
2 : Zoom out

Screen script 1.0

This script is like "Mouse Pointing" (default script) but you also have
possibility to see desktop screen on phone.
It take little screenshots and send them to phone.
The speed of sending image to phone is not fast but you can
change the color mode to get images load faster.
Full screen mode is very slow.
Images are loaded after you make move/click.

I have writed a Component Object Model (COM) in delphi to handle screenshots and save them to disk if someone want the source of it just write me.

How to install
1- Download script :D
2- Unpack to "My Clicker Scripts" folder
3- Go to "Screen" folder and run "install.bat" (it will register screen.dll if you want to unregister screen.dll run "uninstall.bat")

After that just add Screen script in Clicker ("System" category)

PC test on: WINXP SP2 but it should work on others version also.
Phone test on: Nokia 6600 but it should work on others phones also.

Please write my on witch versions/phones also works.

Controls:
Joy : Control mouse
Press joy once : Left click
Press and hold joy : Lock/Unlock left button
Press left soft key once : Right click
Press and hold left soft key : Lock/Unlock right button
0 : Menu
* : Switch between windowed and full screen
# : Refresh
1 : Zoom in
2 : Zoom out

Đã tesk ok trên 6120c

LINK
http://www.mediafire.com/?jmxijzk5myo

kingvu2020

Hic. Hôm trước em đã connect và đã sử dụng được. Hôm nay connect lại máy báo "Salling Clicker does not appear to be launched on the computer". Bác nào giúp em với. hichic

quangvan80

mình thấy phần mềm RDM+ cũng hay lắm, có thể hiển thị màn hinh, gửi nhận file và kết nối qua wifi rất tốt.

phucct6

hiiii Mod !
Trước tiên mình cám ơn vì bạn có những bài viết rất hay về fần mềm này. Mình cũng đang rất cần,nghe nói đã lâu rồi.mình có down về nhưng mà mình không thể down dc ở trên diễn đàn này,không hiểu vì sao?!! mình tìm ở trên 1 trang khác,đã cài ra máy tính và trên điện thoại nhưng khi bật blutooth ở phần select phone minh ko thể seach thấy điện thoại của mình đâu cả,(mình đang dùng nokia N70) trong khi vẫn seach thấy các đt khác,mình thử gủi file từ máy tính = blutooth qua điện thoại vẫn thấy bình thường?!!!!không hiểu nguyên nhân j?Mod pro có thể giúp mình giải quyết ca này không?cảm ơn nhiều lắm.N70 ME nha bạn.

ahgnaoh_h2t

File đính kèm của PDAviet không tải được đâu nhé.lên gg tìm mà tải về.

minhtien1810

cho mình xin 1 file down hết bộ bằng mediafire dc ko , máy mình bấm zô link kèm theo là bị lỗi ra 1 tab khác attatment ko down dc

vuong234

Member
cho mình xin 1 file down hết bộ bằng mediafire dc ko , máy mình bấm zô link kèm theo là bị lỗi ra 1 tab khác attatment ko down dc

Thành viên cấp 4 mà vẫn còn thắc mắc về link đính kèm sao! Toàn bộ link đính kèm die lâu rồi!~ Lên google tìm thôi! mà mấy cái ứng dụng này cũ lắ ruif~ Bới ra làm gif~!