• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Salling Clicker v3.5.0.860 (phần mềm đa chức năng nên xem)

MinhThang

Manager
File "chiakhoa.zip" bị con AVG Free của tớ báo có Virus Win32.Generic.FM nên không thể nào down được. Bạn chỉ giáo giùm.
Thanks

Tắt cái AVG của bạn đi là down được, làm xong thì mở trở lại.:D

tuankbt

của em dow về nhưng win vista ko cho mở chìa khoá, ko cách nào mở khóa được. Có ai bị giống em ko? hic:((
Mong các bác chỉ giáo

hbinhlove2003

chưa có đâu bạn à ! cái này giống với iRemote thui

haiau84

ủa cái này cài sao vậy mấy bạn, mình giải nén ra không thấy file six đâu hết. cài trên điện thoại như thế nào đây

DUCBACLIEU

( XOÁ DÙM MOD ƠI):chương trình này chỉ sử dụng được khi dùng win XP thôi bạn ,còn win Vista thì hổng được đâu hix...

Chỉnh sửa cuối:

DUCBACLIEU

ủa cái này cài sao vậy mấy bạn, mình giải nén ra không thấy file six đâu hết. cài trên điện thoại như thế nào đây
=D>bạn cài chương trình này trên máy tính trước ,làm đầy đủ các bước như hướng dẫn ở trang 1, khi đó trên máy tính sẽ xuất hiện file six để cài vào ĐThoại đó bạn:D

DUCBACLIEU

của em dow về nhưng win vista ko cho mở chìa khoá, ko cách nào mở khóa được. Có ai bị giống em ko? hic:((
Mong các bác chỉ giáo
:DPhần mềm này chỉ dùng được với win XP thôi bạn , còn win VISTA hổng được đâu bạn .:(

tuankbt

Mình đã chạy trên Win XP hay Vista đều được hết !

đúng đấy mình dùng trên vista ngon lành nhưng không mở khóa được vì ko sử dụng được chìa khóa trên máy mình.
có cách nao cài bản full trên máy tính ko?

fick3n

kết nối wa wifi thế nào hả bác? sao nhìu người hỏi thế mà bác chủ topic hôk trả lời vậy? bác chỉ cách kết nối wa wifi giúp a e đi, đã thương thì thương cho chót mà.^^.

tuankbt

bác nguyenpa ơi có cách nào mở khóa khác không. Máy tính em ko dùng được bản full hic :((

nguyenpa

Super V.I.P
Cách kết nối wifi:

Mở Salling Clicker lên -> setting

theo hình 2:

Bước 0: chuyển qua tab TCP/IP
Bước 1: Passcode ( chọn 1 cho dễ nhớ) (khi chọn connect wifi trên đt cũng nhớ chọn passcode là 1 nhé).
Bươc 2: đánh dấu vào ô share my clicker items
Bước 3: dánh dấu vào ô Enable TCP/IP connections
Bươc 4: ok bắt đầu kết nối và dùng

tuankbt

kết nối với máy tính thì ngon lành rùi nhưng vì em chưa activate cho phần mềm trên máy tính được nên cứ 1 lúc là bị out.
vì em dùng win vista nên không sử dụng được chìa khóa của bác, mặc dù đã tắt hết phần mềm diệt vi rút trên máy tính. có cách nào khác để đăng ký được trên máy tính để dùng bản full không vậy?
thank bác nhiều

nguyenpa

Super V.I.P
hình trên test = E71 dùng chung với E61i/
Vista thì mình ko biết, mình dung XP

fick3n

Cách kết nối wifi:

Mở Salling Clicker lên -> setting

theo hình 2:

Bước 0: chuyển qua tab TCP/IP
Bước 1: Passcode ( chọn 1 cho dễ nhớ) (khi chọn connect wifi trên đt cũng nhớ chọn passcode là 1 nhé).
Bươc 2: đánh dấu vào ô share my clicker items
Bước 3: dánh dấu vào ô Enable TCP/IP connections
Bươc 4: ok bắt đầu kết nối và dùng

lại làm phiền bác lần nữa! e làm theo hướng dẫn của bác rồi nhưng nó báo:
No computer found
search again...
máy tính của e mở wifi rồi nhá!

nguyenpa

Super V.I.P
Máy tính mở wifi, nhưng bạn phải ở trong khu vực có wifi, máy tính và điện thoại cùng dùng chung 1 mạng wifi để truy cập mạng :D