• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SamSung i8910 HD nâng cấp Firmware đầu tiên

jackpham

Samsung vừa tung ra bản firmware chính thức đầu tiên của mình (version IG2) cho chiếc Samsung i8910 HD. Bạn có thể tải bản mới này về từ Samsung PC Studio 7. Bản firmware mới này có vẻ như mới chỉ dành cho 1 số mã sản phẩm, nhưng hẳn sẽ không lâu cho các mã còn lại. Đừng quên sao lưu dữ liệu trước khi cập nhật máy.

(theo dailymobile)

matter

dành cho 1 số mã là sao bạn?
với lại cho mình hỏi FW mới này có j cải tiến ko bạn?

andrewlonely

Có thêm thành viên xài omnia HD nè

Omnia HD quá tuyệt cảm ứng điện dung, màn hình amoled, điện thoại quay film HD đầu tiên cảm giác đi trước công nghệ thiệt đã. Người khác nghĩ thế nào tui không quan tâm chỉ biết dòng symbian em nó là đỉnh nhất thui, một sự lựa chọn đúng đắn. Hơn đứt N97 chỉ được cái mã còn công nghệ thì cũ rích:p Hi vọng trong thời gian tới mọi người sẽ có nhiều topic về em nó

tuinepa

Bạn chủ topic cho mình hỏi cái nè;;): fw mới này co Tiếng Việt ko:(? vì mình là máy xách tay nên ko có Tiếng Việt:-??! Thanks bạn nhiều nhé...:)