• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Samurai II: Vengeance 1.0

Status
Không mở trả lời sau này.

djtrungkien

Samurai II: Vengeance 1.0

Game hành động cực hay, bạn sẽ vào vai một Samurai chiến đấu bảo vệ công lý. Game có đồ họa đặc sắc, âm thanh hay, chuyển động của nhân vật đẹp.

Hỗ trợ:
Android 2.1 trở lên

f-0-ece8efb78e3b6f0258a6295e391f54df7e0beca2

[video=youtube;gzGLmeuUV4c]http://www.youtube.com/watch?v=gzGLmeuUV4c[/video]

[DOWNLOAD]https://www.dropbox.com/s/o8z9zhl4kxoo7vf/com.madfingergames.SamuraiII.apk[/DOWNLOAD]

daica

wow phê quá, ngày càng nhiều game port wa Android, thêm mấy game khủng mới của gameloft nữa thì hết thẻ nhớ
Link hết bandwidth rồi
THX

romeo75

"This Tegra HD version Samurai II: Vengeance is optimized for use on NVIDIA Tegra based Android devices only." https://market.android.com/details?id=com.madfingergames.SamuraiII&feature=search_result

Snapdragon ko chơi đc các bác, thử trên HD2 báo lổi :(

http://hotfile.com/dl/107221062/60b3560/Samurai_II_Vengeance_1.0.apk
Bạn Kiên post game kô để ý rồi. Game này chỉ dành riêng cho các máy sử dụng chip Tegra2 thôi. Các máy khác kô chạy đc đâu! Ai có LG Optimus 2x thì chơi ngon nhưng e rằng ở diễn đàn của chúng ta chưa ai sở hữu nó cả! =))

muoino

Không hiểu sao lại chỉ làm cho Tegra, game đồ họa cỡ này thì SnapDragon hay Hummingbird còn chơi dư sức. Thiết bị xài Tegra cũng chưa có nhiều nữa :(

bakery89

khốn nạn thật,thế này nó xem ng dùng đt 1 nhân là bỏ đi àh,đến khi mọi người chuyển hết qua ios vì cái tội chảnh thì hối muộn rồi nhé,hận thằng sx game,sắp tới mà cứ kiểu phân biệt chủng tộc thế này thì mua 3gs về cho bõ ghét

romeo75

khốn nạn thật,thế này nó xem ng dùng đt 1 nhân là bỏ đi àh,đến khi mọi người chuyển hết qua ios vì cái tội chảnh thì hối muộn rồi nhé,hận thằng sx game,sắp tới mà cứ kiểu phân biệt chủng tộc thế này thì mua 3gs về cho bõ ghét

Đây là 1 game dùng để thử nghiệm trên thiết bị sử dụng chip Tegra2 bạn ạ! Các phiên bản cho các dòng khác sẽ đc phát hành vào tháng 3. Mình nghĩ chẳng ai chuyển hết qua iOS đâu. Nếu bạn muốn chuyển qua iOS thì hãy chờ iPhone5 hẵng mua chứ ai lai mua 3gs cùi bắp thế=))? Ngay cả iPhone4, tớ đang dùng làm máy phụ đây này, cũng tầm thường lắm!

tony7250i

Đây là 1 game dùng để thử nghiệm trên thiết bị sử dụng chip Tegra2 bạn ạ! Các phiên bản cho các dòng khác sẽ đc phát hành vào tháng 3. Mình nghĩ chẳng ai chuyển hết qua iOS đâu. Nếu bạn muốn chuyển qua iOS thì hãy chờ iPhone5 hẵng mua chứ ai lai mua 3gs cùi bắp thế=))? Ngay cả iPhone4, tớ đang dùng làm máy phụ đây này, cũng tầm thường lắm!
Bác này đại gia nhỉ, IP4 dùng làm máy phụ, tại hạ ngưỡng mộ, các hạ thật là v c l

romeo75

Bác này đại gia nhỉ, IP4 dùng làm máy phụ, tại hạ ngưỡng mộ, các hạ thật là v c l

Đại gia gì đâu bạn:)). Tớ thích Galaxy S hơn nên dùng làm máy chính còn iPhone4 ít thích hơn nên làm máy phụ thôi mà! Bạn nghĩ iPhone4 là đắt tiền đại gia ư=))? Cơ quan tớ rất nhiều người dùng Vertu hoặc Mobiado làm máy chính và iPhone4 hoặc Desire HD làm máy phụ đấy!

hatnaf

Đại gia gì đâu bạn:)). Tớ thích Galaxy S hơn nên dùng làm máy chính còn iPhone4 ít thích hơn nên làm máy phụ thôi mà! Bạn nghĩ iPhone4 là đắt tiền đại gia ư=))? Cơ quan tớ rất nhiều người dùng Vertu hoặc Mobiado làm máy chính và iPhone4 hoặc Desire HD làm máy phụ đấy!

cơ quan nào thế bác, e vô làm chung zới :D

fansex

Ah bác ấy làm chung cơ quan với bác Quảng BKAV nhà mình ấy mà,Chắc chung phòng ngồi kế bên ^^!

romeo75

Ah bác ấy làm chung cơ quan với bác Quảng BKAV nhà mình ấy mà,Chắc chung phòng ngồi kế bên ^^!

Chắc là vậy đó vì Quảng nó mới chỉ là "lựu đạn" thôi chứ tớ còn là " bom hạt nhân" cơ! Ha ha ha! =))

romeo75

Mà thôi thôi kô spam linh tinh nữa kẻo mod lock topic vui nhộn này mất các bạn ạ! :mad:):))

fansex

Ah bác cho cái link khác đi link này down khó quá hem dơn bằng IDM dc

Status
Không mở trả lời sau này.