• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[sangbenh] Mod belle anh việt

sangbenh

mỗi người dùng 1 bản.thì có lỗi xảy ra là không thể tránh khỏi.các bạn nên chia nhỏ mod ra sẽ tìm lỗi dễ dàng hơn8-|

ThanhTungHT

Active Member
fix thế nào vậy bạn =D>
Hình như mod này sangbenh cho cả file mod ngôn ngữ mediabar vào thì phải:-? nút thứ 3 là BT Switch

Rompatcher ở trên Mod của sangbenh là : V3.xxx :

Dùng Mod này Click here cho vào.Sau đó Ném cái Mod Belle vào là đc.Chú ý thay Icon nhé :)

vcoin1000

Anh sangbenh ơi.Sao em xóa hết các file trong rofs2/resource rồi cho mod của anh thì flash nó die má.ko lên nguồn?

ThanhTungHT

Active Member
Anh sangbenh ơi.Sao em xóa hết các file trong rofs2/resource rồi cho mod của anh thì flash nó die má.ko lên nguồn?

Ko phải xóa .E chỉ cần Ném Mod này vào Rofs2 và Flash,cách fix mấy lỗi còn tồn tại thì đọc các bài viết trc :)

vcoin1000

Thế anh ThanhTungHT cho em link lun đi.Thank anh nhiều.Với lại em muốn đổi Tùy chọn và phím phải thành mod belle như hình thi làm sao ạ?