• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Sau khi up rom 6.1 [3.03 WWE] bị mất BigStoage 27MB!

ngoisaobang

Sau khi em up rom 6.1 [3.03 WWE] thì bị mất cái BỉgStoage 27mb trong máy! Bác nào biết cách khắc phục thì chỉ em với! Em cảm ơn nhiều!:((

ManhKeu

Active Member
Sau khi em up rom 6.1 [3.03 WWE] thì bị mất cái BỉgStoage 27mb trong máy! Bác nào biết cách khắc phục thì chỉ em với! Em cảm ơn nhiều!:((

Cái này thì là nhĩ nhiên rồi ! bạn dùng phầm mềm quản lý file kiểm tra bộ nhớ thư mục windows và bộ nhớ còn lại là biết liền mà !
Giờ mà còn hỏi cái này !

tranngocletuan

Active Member

hình như cotulla đã chuyển tất cả sang bộ nhớ máy thì phải. mà đã Up lên 6.1 rồi thì cài phần mềm có thể cài vào thẻ nhớ chứ có cài vào máy đâu mà no bộ nhớ ít ?

Dung_MDA

Đó là nguyên lí khi chuyển lên wm6.1 thôi,các máy Blue Angle,HiMa đều như vậy mà.Sau khi up lên wm6.1 thì chỉ có bộ nhớ trong, và bộ nhớ ngoài chính là thẻ nhớ,cài soft trên thẻ vô tư ko sợ nặng máy nhé.

truvietnam2002

Đúng là sài 6.1 thì cài được nhiều thứ rất tiện lợi. Nhưng cái Super Sim của nó sài o được. Mình o thể chuyển danh bạ chính qua lại được. Tới nay tôi củng chưa tìm được phần mềm nào khác

tranngocletuan

Active Member
Đúng là sài 6.1 thì cài được nhiều thứ rất tiện lợi. Nhưng cái Super Sim của nó sài o được. Mình o thể chuyển danh bạ chính qua lại được. Tới nay tôi củng chưa tìm được phần mềm nào khác

bạn dùng Resco contact Manager là được mà. trên diễn đã có đó nếu ko tìm được thì IM cho mình mình gửi cho