• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SE X10 hay Motorola XT720?

phuonganhdp

TÌnh hình là em có khoảng 10tr, muốn mua 1 em Android chơi, xem qua các máy thì chốt lại đc 2 em này, nay chả có kinh nghiệm j` nên rất mong các đại huynh tư vấn cho em để nên chọn con nào cho chuẩn nhất, bác nào đã dùng 1 trong 2 em này thì xin cho em ý kiến để em có thể so sánh, nói chung là cảm nhận của các bác thì ưu là j mà nhược ra sao, em xin gửi lời cảm ơn chân thành tới các bác. ;;)=D>;;)

noidongcoida_84

X10 đẹp nhưng Rom thì hơi chán, loa ngoài hơi nhỏ, mình cũng dang xài x10, có cái máy thì nhìn kiểu có vẻ lạ và đẹp,

thaison91nd

x10 hay hon moi toi loa dam thoai va loa ngoai k to lam.pin thj ngun lem hjxxx minh len 2.3.3 roai nhung pin van ngun ac lem hjxxx.nhung neu pan thick cong nhe thj nen dung x10.sony co c¹ rieng hay cua no