• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Secman 1.10 chương trình đóng mở folder ẩn trong hệ thống C ''" Update""

Kojiro

Super V.I.P
Thank bạn nhiều!Xin lỗi vì mình dùng từ ko đúng.Nhưng mà mình làm y như bạn mà vào trong C,E cũng ko mở được file ẩn là sao vậy bạn? Mong bạn hướng dẫn thêm mình xin cảm ơn nhiều

Muốn mở file ẩn thì đâu cần dùng SecMan, chủ yếu là trình qảun lý file của bạn phải bật chế độ xem file ẩn, như Xplore thì bạn phải tick vào dòng Show hidden files.

benzjr

vây có lẽ pac superMod nay nhầm chăng, cho dù pác có check vao show hidden files trên Xplore (trình quản lý file mạnh nhất, theo tôi), thì cũng ko thấy dc các foders bên trong sys hay private. Thân!

thanhnam711

vây có lẽ pac superMod nay nhầm chăng, cho dù pác có check vao show hidden files trên Xplore (trình quản lý file mạnh nhất, theo tôi), thì cũng ko thấy dc các foders bên trong sys hay private. Thân!

pac ý không nhầm đâu bạn àh vì xplorer phiên bản 1.22 hoặc cao hơn là thấy đc folder và file trong sys, private hết đó. Vả lại pác ý bảo là check vào show hidden files thì thấy đc file,folder ẩn chứ có nói là file hay foder private, sys đâu . Giao thừa rùi mà còn online, bạn iu pdaviệt ghê :D

MinhThang

Manager

X-Plore 1.22 có bản mở là vô tư bạn à, nhưng không thể làm gì trong đó thôi, ví dụ như Edit.:D

phuoctai92

Mình đọc và thấy người ta làm ok trên E90fw300 mà. A Hiếu còn nói cài ok trên N96 nữa đó, các bạn có N96 thử xem sao.

cài thì cài được trên N96 nhưng vô ấn ok rồi văng ra thua:-?:-?

Kojiro

Super V.I.P

Bạn làm trên máy nào mà không thấy thế :-? Hack xong check ok là thấy hết, vậy mới là hack hoàn chỉnh.

phungchiquoc

E 63 đã hack, cài cái này ra chẳng thấy gì. Chỉ toàn thấy wellcome. Nhấn OK cũng không thấy hiện tượng treo máy, chán

thanhnam711

hack rồi mới cần thiết cài cái này chứ bác thắng, vì secman nó cũng giống như cap on cap off mà.

MinhThang

Manager
Dùng cái này cũng tiện mà, em chẳng bít rompatcher có gì hơn secman cả :-??

Cái này hình như hack để cài Game N-g gì đó thì phải cần có nó phải không? lúc trước cài mà không chơi được xong cũng không remove nó được luôn.:D

thanhnam711

remove secman cũng đơn giản như remove những pm khác thôi mà bác thắng (vừa remove xong, cài lại thôi, hix, file cài đặt cất đâu rồi nhỉ:( ):D

Kojiro

Super V.I.P
Dùng cái này cũng tiện mà, em chẳng bít rompatcher có gì hơn secman cả :-??

Secman là ứng dụng hỗ trợ truy cập vào file hệ thống như Rp, tuy nhiên nó hơn ổ chỗ InstallRootCer, là các file để ta cài các ứng dụng únigned của BiNPDA mà ko cần sign, các ứng dụng khác thì phải sign (khi việc hack chưa đại trà)
RP cũng có thế mạnh của nó là có thể dùng các file .rmp để làm vài thủ thuật rất hay mà SM ko làm được.

remove secman cũng đơn giản như remove những pm khác thôi mà bác thắng (vừa remove xong, cài lại thôi, hix, file cài đặt cất đâu rồi nhỉ:( ):D

vào chủ đề các thủ thuật hack phone lấy file down.

navista

Vậy cho mình hỏi E65 V.4 mình đã hack bằng HelloOx rồi thì có cần hack bằng Dakkarious nữa ko và cài Secman nó có hoạt động như các FW cũ ko ? Thanks.

Kojiro

Super V.I.P
Vậy cho mình hỏi E65 V.4 mình đã hack bằng HelloOx rồi thì có cần hack bằng Dakkarious nữa ko và cài Secman nó có hoạt động như các FW cũ ko ? Thanks.

Hack được rồi thì hack cách khác chi nữa bạn :) E65 dễ chịu, SecMan chắc làm việc được, bạn cũng nên thử mới biết chứ sao chắc cú vậy :D

navista

Tôi đã cài thử 2 bản Secman 1.0 và 1.1 nhưng ko có em nào hoạt động được. Dù sao cũng cám ơn bạn nhiều.

Kojiro

Super V.I.P
Tôi đã cài thử 2 bản Secman 1.0 và 1.1 nhưng ko có em nào hoạt động được. Dù sao cũng cám ơn bạn nhiều.

Theo bạn thế nào là hoạt động :) Cài bản 1.1 nhé!