• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Secman 1.10 chương trình đóng mở folder ẩn trong hệ thống C ''" Update""

Caominh171

Mấy tuần trước format lại máy,cài bản 1.0 hack ko đc nữa (mặc dù trước đó hack bằng nó mới tức chứ).Sau 1 lúc "phẫn nộ",có gắng search trên diễn đàn,tìm cách hack cho bằng đc cái máy,vô tình thấy bản 1.1,tải về dùng thử,hóa ra lại được,may thật:D.Dù gì cũng thank bác đã chia sẻ=D>=D>

phantnang

Vậy cho mình hỏi E65 V.4 mình đã hack bằng HelloOx rồi thì có cần hack bằng Dakkarious nữa ko và cài Secman nó có hoạt động như các FW cũ ko ? Thanks.

Mình chỉ cần HelloOX 1.0.3 là Hack được 100% lun đó.:))

nvquyet

em dùng N82 v31 nhưng cài cả 2 bản đêu không chạy.bác nào giúp em với.em cảm ơn nhiều.

Caominh171

em dùng N82 v31 nhưng cài cả 2 bản đêu không chạy.bác nào giúp em với.em cảm ơn nhiều.

Hình như cái SecMan này ko hack đc N82 đâu,bạn có thể search trên dđ,vì đã có bạn hack thành công N82 bằng cách khác rùi.
Chúc thành công!

nhanvatchinh

mình dùng n81 cài xong và chạy pm toàn hiện "wellcome to the íntallation of " vậy là sao hả bạn.ko giống như bạn nói ở trên.chỉ giúp mình với

anhdaica127

N81-8GB của mình hack phone bằng Hello xong khi ấn vào secman nó cũng toàn hiện ra như thế này "wellcome to the installation of " . Mình chẳng edit được mấy file .txt ở trong privte

Caominh171

N81-8GB của mình hack phone bằng Hello xong khi ấn vào secman nó cũng toàn hiện ra như thế này "wellcome to the installation of " . Mình chẳng edit được mấy file .txt ở trong privte

Nếu là N81 thì dùng Rompatcher hay hơn bạn àh. Wa ĐÂY thao khảo nhé!

tux4892

may ban oi cho minh biet,tai sao minh cai chuong trinh secman cho e65 roi,nhung minh vo chuong trinh secman 1.1 thi thoat ra va cung khong khoi dong lai may..hix hix..
xin cac ban chi dan cho minh biet..minh cam on cac ban nihieu lam..
mong cac ban giup nguoi khi dang hoan nan nhu minh nha

Hack bằng hello Ox 2.xx thử xem bạn!
Đề nghị viết dấu nha

Posted via Mobile Device

Kojiro

Super V.I.P
Install lỗi cập nhât. Mình phai chỉnh time vào năm bao nhiêu vậy

Cái này chỉ dành cho các máy đời cũ thôi, các máy cũ mà fw mới thì cái này cũng dùng ko được.
Anh em nên dùng HelloOX để có Rompatcher khi hack máy nhé!

Chủ đề này lâu quá rồi, các bạn chịu khó khai quật hen :D